• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi post những video cilp chuẩn cho 5800

nguulangkiem

thôi,khỏi post nữa

Ủng hộ sư huynh phát :D
theo e thì mod cũng nên có những đặc quyền cho nhưng thành viên tích cực. E cũng thấy đề nghị của sư huynh Your_Rules là có lí và chả có gì là quá đáng cả.
Mod MinhThang xem lại việc mở lại cái topic kia đi :|

Jehell

Ủng hộ sư huynh phát :D
theo e thì mod cũng nên có những đặc quyền cho nhưng thành viên tích cực. E cũng thấy đề nghị của sư huynh Your_Rules là có lí và chả có gì là quá đáng cả.
Mod MinhThang xem lại việc mở lại cái topic kia đi :|

em thấy tổng hợp lại như vậy dễ tìm hơn chứ có gì đâu, bác nhìn xem cái topic này bây giờ bao nhiêu trang rồi, ngồi lướt từng trang tìm video chắc hết ăn tết luôn đó, mở lại cái topic kia đi bác ơi
PS : bác nào có fim The Love of Siam với Harry potter up lên cho mọi người xem zới nhe, em thanks nhìu :D

your_rules

ai post lai cai nay gium minh voi,chu minh k xem dc,sr vi` k the viet dc tieng viet:p

Sao lại xem k được, down về có phải có đuôi là part 01, part 02 k? bạn giải nén file part 01 thì nó tự động chạy các file part sau

jim3858681

Avatar (2009) TeleSync - Latest Version (Sub Việt)

Đạo diễn: James Cameron
Diễn viên: Zoe Saldana, Sam Worthington, Sigourney Weaver, Michelle Rodriguez
Nhà sản xuất: Twentieth Century Fox Film Corporation
Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Viễn tưởng
Độ dài: 166 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2009
................................

P/S: Bản này chỉ là bản TS tương đối nét nhất & phụ đề khớp nhất mà mình đã xem. Trong khi chờ bạn nào có bản đẹp, các bạn xem tạm trước nhé!

sao mình down về hết rồi,lúc dùng Hjsplit để nối lại thì k xem đươc,bạn kiểm tra lại dùm mình nha,thank

Down bằng torrent đi cho khỏe. Ngủ một giấc tới sáng là xong liềnhttp://extratorrent.com/torrent/2166338/Avatar+%282009%29+TS+Xvid+%7B1337x%7D-X.html
phim trên link này bỏ vào 5800 có coi đuợc k vậy bạn

Last edited by a moderator:

ho4ng07

Topic Của chúng Ta toàn những clip nhạc tây tàu. Hôm nay tôi xin mở màn 1 bài nhạc việt . Mong anh em tiếp tục up thêm 1 vài bài nhạc việt nữa cho anh em thưởng thức

1 Clip mới của thủy tiên đang hot hiện nay :D
Quay Về Đi : Thủy Tiên ft Noo Phước Thịnh

p/s: mình đã convert sang chuẩn mp4 rồi (hình ảnh chỉ mang tính minh họa cho bài hát :D)
link down:http://www.mediafire.com/?yerymulmmzy

Chỉnh sửa cuối:

jim3858681

hunght1

Avatar (2009) TeleSync - Latest Version (Sub Việt)

Đạo diễn: James Cameron
Diễn viên: Zoe Saldana, Sam Worthington, Sigourney Weaver, Michelle Rodriguez
Nhà sản xuất: Twentieth Century Fox Film Corporation
Thể loại: Hành động, Phiêu lưu, Viễn tưởng
Độ dài: 166 phút
Quốc gia: Mỹ
Năm sản xuất: 2009

Giới thiệu:

Avatar là câu chuyện về người anh hùng "bất đắc dĩ" Jake Sully - một cựu sĩ quan thủy quân lục chiến bị liệt nửa thân. Anh được chọn để tham gia vào chương trình cấy gien với người ngoài hành tinh Na'vi nhằm tạo ra một giống loài mới có thể hít thở không khí tại hành tinh Pandora. Giống người mới này được gọi là Avatar. Sau khi đã trở thành một Avatar, Jake có nhiệm vụ đi tìm hiều và nghiên cứu hành tinh Pandora. Những thông tin mà anh thu thập được rất có giá trị cho chiến dịch xâm chiếm hành tinh xanh thứ hai này của loài người...............

Screenshots:

Download: Gồm 7 part, link MediaFire. Dùng Hjsplit bên dưới để nối file nhé!

P/S: Bản này chỉ là bản TS tương đối nét nhất & phụ đề khớp nhất mà mình đã xem. Trong khi chờ bạn nào có bản đẹp, các bạn xem tạm trước nhé!
Phim này xem trên 58xm được không vậy Caominh?

ho4ng07

k được ban ah`,mình test rùi,bỏ vào k xem đc

bạn down hết tất cả các link film vào 1 folder (nhớ là down hết không thiếu 1 link nào cả). xong dung` phần mềm Hjsplit(check vào ô join) ở bên dưới topic để nối chúng lại thành 1 film có định dạng *a.mp4, rồi cop vào thẻ nhớ xem BT thôi . không quan trọng FW hay hack phone gì đâu nha. Chúc bạn vui vẻ

hunght1

Cannot copy Avatar(2009) TeleSync-Latest Version_Caominh171:The parameter is incorrect.....? Có ai biết cái này là sao ko? Khi copy vô điện thoại gần xong nó hiện lên như vậy. Đã thử copy phim khác vẫn được:H