• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận các thắc mắc, yêu cầu các giải thích...

Status
Không mở trả lời sau này.

phamtuantb

Posted via Mobile DeviceX-plore1.22 viet hoa em xin cua cac bac cai tren n80 den hom nay thi no dung hoat dong va bat phai Up len 1.30 nhung ban nay khong vao duoc file sys may cua em da hack mong cac bac giup.May cua em khong co dau mong cac bac chiu kho.

thanha1969

X-Plore 1.22 Việt hóa của PDV thông báo hết hạn vào ngày 1/1/2009, không vào được các file, yêu cầu cập nhật trên mạng bản 1.3. Mình phải cài đặt lùi ngày vào 2008 mới sử dụng được. Các Mod xem có giải pháp nào không?

troly

Well-Known Member
X-Plore 1.22 Việt hóa của PDV thông báo hết hạn vào ngày 1/1/2009, không vào được các file, yêu cầu cập nhật trên mạng bản 1.3. Mình phải cài đặt lùi ngày vào 2008 mới sử dụng được. Các Mod xem có giải pháp nào không?

Bạn dow về cài thử nhe, tiếng Anh. Bạn xóa pm củ và cài lại.
http://www.zshare.net/download/53528964cc1927e6/

troly

Well-Known Member
Down về không giải nén được!

Phai có đuôi .rar mà sao ko giải nén được hả bạn ơi? mình ko hiểu? Có thể bạn tải bị lỗi ko hết phai nên thế. Down lại xem.

troly

Well-Known Member
xin hỏi đã bạn nào có PM SMS CHAT 1.3 chưa.có thể việt hóa và crack share cho anh em đc ko

Bạn tìm thử trong Tổng hợp các phầm mềm Việt hoá- SymPViet xem thử nhé. Nếu ko bạn đưa phai lên để anh em thử sức được ko?

ngothangno1

bản 1.2 mình cài thì nó bị lỗi ( ko hiện nội dung đã nhắn tin ) mình dùng máy N82.

nicknguyen1980

nhờ các anh em việt hóa bản Epocware Handy Shell 1.03 dùm mình nhé.
chân thành cảm ơn !

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Tommy

slick bản việt hóa có những lỗi khó chịu thật. Các anh có thể fix lại dùm ko. Nó hay dis ra. Mà nick đang online lại hiện dưới dạng tin nhắn offline rất khó chịu. Mình click vào đó vài lần thì bị dis ra

CongVoi

Super V.I.P
slick bản việt hóa có những lỗi khó chịu thật. Các anh có thể fix lại dùm ko. Nó hay dis ra. Mà nick đang online lại hiện dưới dạng tin nhắn offline rất khó chịu. Mình click vào đó vài lần thì bị dis ra

Ko phải VH bị lỗi.Mà bản thân chương đó nó bị lỗi như thế.Slick bây giờ lỗi toàn cục hệ điều hành nào cũng vậy.Bạn nên chuyển sang IM mà dùng ;)

Mr_Tommy

Ko phải VH bị lỗi.Mà bản thân chương đó nó bị lỗi như thế.Slick bây giờ lỗi toàn cục hệ điều hành nào cũng vậy.Bạn nên chuyển sang IM mà dùng ;)

hix2 vậy ah. Sao lạ thế nhỉ. Em chat với bạn mà như chat với 2 ng. Lúc thì hiện trong list bạn lúc thì ko. Mà im thì em ko biết dùng :(. Anh việt hóa bản SHmeasseag đi anh. Cái đó dùng cũng hay mà :|

Mr_Tommy

Xin hỏi các anh sao em cái TTPOD thấy toàn báo update eror vậy. Ko cài đc các anh. Xem dùm em cái
:O

Kojiro

Super V.I.P
hix2 vậy ah. Sao lạ thế nhỉ. Em chat với bạn mà như chat với 2 ng. Lúc thì hiện trong list bạn lúc thì ko. Mà im thì em ko biết dùng :(. Anh việt hóa bản SHmeasseag đi anh. Cái đó dùng cũng hay mà :|

Cái sh có thử rồi nhưng nó phức tạp quá, nhiều dòng, làm trên điện thoại quá lâu nên mình không làm với lại thấy nó cũng đơn giản :D

phi2500

Các bác có thể VH giùm em phần mềm này đc ko, phần mềm xem ngày ấy của con gái

Status
Không mở trả lời sau này.