• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận, thắc mắc các vấn đề về python.

mylytk

cho em hỏi. đây là lần đầu tiên vào diễn đàn có gì sai mong bỏ qua cho em

máy e là N97 khi e cài python 1.9.5 nhưng nó lại hiện không cài được phần cài đặt này đã có sẵn.... ai có thể chỉ e về cái này không

Radium

Moderator
máy e là N97 khi e cài python 1.9.5 nhưng nó lại hiện không cài được phần cài đặt này đã có sẵn.... ai có thể chỉ e về cái này không

Bạn đang dùng Fw gốc hay fw cook?

Radium

Moderator
Fw a. cho e xin hướng dẫn chi tiết nhé

Ax. Bạn đang dùng Cfw hay ofw ấy. Vì trong 1 số cfw đã có python rồi bạn k cần cài nữa. Bạn thử bằng 1 app python chưa?

mylytk

máy e cài CFW. máy này thằng a mới chuyển nhượng cho e nên e ko bit . a hướng dẫn xóa python dc ko

qu0clu4n94

máy e cài CFW. máy này thằng a mới chuyển nhượng cho e nên e ko bit . a hướng dẫn xóa python dc ko

http://www.pdaviet.net/showthread.php?241666-huong-dan-cfw-s60v5-tu-co-ban-den-chi-tiet
bạn vào đây xem hướng dẫn nhé. Vào mục "7. Hướng dẫn chỉnh sửa CFW và sử dụng Mod" . có phần "Làm sạch Firmware vs hướng dẫn xóa Ứng dụng" đó
Còn nếu k thì bạn bug cái python ra xong xem trong file bug đấy có những file j thì theo đường dẫn vào CFW xóa file đấy đi là đc.
Trong 4rum cũng có toplic nhận chỉnh sửa lại CFW đấy. bạn vào đấy mà post bài để Bác Mod làm hộ cho
Nhưng mà mình nghĩ cái này dễ. bạn có thể tự làm đc mà

quachtam23

sao Rompatcher trong máy của em nó bấm vô hiện http://www.symbian-toys.com/rompatcherplus.aspx > ok....màn hình hiện( no data )
vào ổ C cũng không có folder patch ?
Thế thì sao xài patch ?
các a chỉ giúp e

tiện thể hỏi mấy bác có ai xài C5-03 k.? CFW v23.0.15 không. search web flash xong toàn bị deadphone . flash bản FW web tiếng anh thì ok? nhung k co tieng việt . bi bể font ?