• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi thảo luận, thắc mắc các vấn đề về python.

bigboo

máy mình cài Python 2.0 đến lúc cài PyRestart thì nó ghi Compotent 'Python for S60' missing. Continue anyway? Vào cài xong nó ko chạy :( đó có phải do mình cài đặt thiếu ko?
Mình đã cài:
Python 2.0.0
PythonScriptShell 2.0.0
PIPS 1.06
MegaPyModulePack 2.01

riverlong

em sài nokia 5233 FW 21.1 004 thì sài bộ nào hả bác, cài mấy bộ rồi mà chưa được

Mình lỡ gỡ bỏ python trên 5800, giờ cài lại không được, vào cập nhật phần mềm cũng ko xong. Down trên mạng xuống cũng cài ko được dù đã dùng freesigner hack. pó gối!!!~X(

DinhTuan

Mình lỡ gỡ bỏ python trên 5800, giờ cài lại không được, vào cập nhật phần mềm cũng ko xong. Down trên mạng xuống cũng cài ko được dù đã dùng freesigner hack. pó gối!!!~X(
4mat máy và thẻ là OK. Nếu không thì bạn bung file sis, chép các thư mục đúng bộ nhớ là OK

lailai123

Adobe Flash 3.1 NÀI CÓ PHẢI CHẠY TRÊN NỀN PYTHON KHÔNG :-/. AE CÓ Adobe Flash 3.1 CHO 5800 CHO MINH XIN .E XIN THANK

traiquay1915

mình có 1 câu hỏi, các cao thủ giúp mình với, mình xài samsung i8910 đã cài PythonPack và UltraPowerModulePack.-E và sau đó cài tiếp X-clear, XressSketch, XpressPiano, XpressBeer, Magic Brush nhưng chỉ có X-clear và Magic Brush chạy đc thôi, các pro giúp em với, đang gấp lắm rồi

ptt6969

sao mình cài dc python vao dt rui ma sao hok xài dc , ban nào giúp mình sử dụng phần mền này đi ???????????

kid_lvq

em dow về cài nhưng máy báo là cập nhật lỗi là sao. em dùng c5-03. mong các bác chỉ giáo

0904609084

chủ thớt cho e 1bản python được ko.e đang dùng 5230 v40.0.03 thak.k.k.k.k.k.k.k.k.k.k.k.k.k.k.k !

viettin76

Member
có pro nào còn giử phần mềm chuyển đổi python file V3 sang V5 trên pc không cho em xin với, em thấy mấy phần mềm củ của V3 xài rất hay, em muốn chuyển lên V5 mà tìm hoài hỏng thấy

alonekent

các vip mem có thể cho em xin 1 bản python hoàn chỉnh không em cũng ms tậu con c5-03 fw 21.0.003 thấy python có nhiều pm hay wá nhưng em tìm và taỉ mấy bản python về cài vẫn hok xài được reset máy mý lần ùi hic mong các vip mem help vs em còn gà công nghệ lắm

trungtcb

Các pro cho mình hỏi Python và Qt giống và khác nhau ra sao. Mình đang sử dụng Qt 4.7.3

P0mpi

Module2.01 va Extramodule 4.80 mấy anh up lên zùm e duok ko.e kô biết dow đâu kả

bui_thanh_nam

^^

bác nào có bộ python mới để cook được vào rom cho s60v5 không share cho em với..bộ 1.45 cũ quá rồi

MinhThang

Manager
bác nào có bộ python mới để cook được vào rom cho s60v5 không share cho em với..bộ 1.45 cũ quá rồi

Search thấy Python v2.0.0 không biết có mới nhất không đây? Theo mình thì không nên Cook vào rom vì người dùng có thể lựa chọn bản tương thích cho ứng dụng cần dùng.