• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI THẢO LUẬN,YÊU CẦU,CHIA SẺ VỀ ICON ANNA CHO THEME!

vuson

các pro cho hỏi cách làm trong suốt như ảnh này với

blackpetal

chịu thôi.icon java chỉ là file ảnh.ảnh đẹp icon đẹp,xấu thì nó thế.
mệt :(

Người ta không biết thì hỏi chú,chú thích thì chú trả lời,chú không thích thì thôi,đâu ai ép chú phải trả lời mà chú "mệt" này "mệt" nọ ở đây thế.

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Người ta không biết thì hỏi chú,chú thích thì chú trả lời,chú không thích thì thôi,đâu ai ép chú phải trả lời mà chú "mệt" này "mệt" nọ ở đây thế.

"Chú " ờ đây là chỉ chú em đây hả?????????????

từ mệt hoàn toàn là chỉ sức khỏe tớ bây giờ.với 3 đêm k ngủ.còn nếu đã nói câu size 4 ấy thì thôi,miễn bình luận.nghĩ gì cũng được.

chỉ có vài dòng cần nói như này

-việc "người chưa biết" hỏi "người biết" rồi sau đó "người chưa biết" có hành động như kiểu #89 này rất nhiều trên diễn đàn này
-Tuy nhiên ở topic này thì - cũng k cần phải thái độ này thái đô nọ đâu.
-cũng k cần phải để chữ với size 4 đâu.thị lực có kém nhưng k đến mức cần to như thế
-nếu đã xưng hô kiểu gì thì xưng hô 1 kiểu thôi.
đừng theo kiểu lúc được việc thì "bác này bác nọ" - lúc nhờ vả thì "bạn này bạn kia" - để rồi lúc tức nhau thì mày tao hoặc mỉa mai là gọi bằng "chú" như kiểu anh với chú ở bài viết trích này

có tài năng thì cứ cống hiến.đừng lấy những cái có sẵn rồi làm chuyện đâu đâu.
Yên tâm là nếu đã k nc được với nhau thì topic này sẽ k bao giờ còn có chuyện "Nguyên văn bởi Dragon459" đâu.

blackpetal

"Chú " ờ đây là chỉ chú em đây hả?????????????

từ mệt hoàn toàn là chỉ sức khỏe tớ bây giờ.với 3 đêm k ngủ.còn nếu đã nói câu size 4 ấy thì thôi,miễn bình luận.nghĩ gì cũng được.

chỉ có vài dòng cần nói như này

-việc "người chưa biết" hỏi "người biết" rồi sau đó "người chưa biết" có hành động như kiểu #89 này rất nhiều trên diễn đàn này
-Tuy nhiên ở topic này thì - cũng k cần phải thái độ này thái đô nọ đâu.
-cũng k cần phải để chữ với size 4 đâu.thị lực có kém nhưng k đến mức cần to như thế
-nếu đã xưng hô kiểu gì thì xưng hô 1 kiểu thôi.
đừng theo kiểu lúc được việc thì "bác này bác nọ" - lúc nhờ vả thì "bạn này bạn kia" - để rồi lúc tức nhau thì mày tao hoặc mỉa mai là gọi bằng "chú" như kiểu anh với chú ở bài viết trích này

có tài năng thì cứ cống hiến.đừng lấy những cái có sẵn rồi làm chuyện đâu đâu.
Yên tâm là nếu đã k nc được với nhau thì topic này sẽ k bao giờ còn có chuyện "Nguyên văn bởi Dragon459" đâu.

Bạn "mệt" thì bạn có thể diễn giải câu nói của bạn để cho người khác hiểu và chia sẻ với bạn chứ sao lại nói có 1 từ "mệt" trong khi mình đang hỏi bạn về 1 vấn đề.thử nghĩ xem từ "mệt" của bạn làm người khác nghĩ ntn?
Đúng là mình đã hiểu lầm từ "mệt" của bạn nên mình mới xưng từ "chú" đấy.
"đừng theo kiểu lúc được việc thì "bác này bác nọ" - lúc nhờ vả thì "bạn này bạn kia"",nói cho bạn biết nè,đã nhờ vã được gì ở bạn trong cái topic này.
Và cũng đúng là mình đã bưng bê những cái có rồi và làm chuyện đâu đâu đấy.(không có tài năng thì chịu mỉa mai thôi)."có tài năng thì cứ cống hiến.đừng lấy những cái có sẵn rồi làm chuyện đâu đâu." ( ức chế với câu nói này nhỉ)

Nói ra những lời như vậy thôi,chứ đây là diễn đàn chung,ai muốn làm gì thì làm,chẳng liên quan và cũng chẳng ảnh hưởng gì tới nhau cả, miễn sao là đừng dùng những "từ" hay những "lời" dễ gây mất lòng người khác là được rồi.

Cảm ơn nhiều!

Dragon459

Manager
Bạn "mệt" thì bạn có thể diễn giải câu nói của bạn để cho người khác hiểu và chia sẻ với bạn chứ sao lại nói có 1 từ "mệt" trong khi mình đang hỏi bạn về 1 vấn đề.thử nghĩ xem từ "mệt" của bạn làm người khác nghĩ ntn?
Đúng là mình đã hiểu lầm từ "mệt" của bạn nên mình mới xưng từ "chú" đấy.
"đừng theo kiểu lúc được việc thì "bác này bác nọ" - lúc nhờ vả thì "bạn này bạn kia"",nói cho bạn biết nè,đã nhờ vã được gì ở bạn trong cái topic này.
Và cũng đúng là mình đã bưng bê những cái có rồi và làm chuyện đâu đâu đấy.(không có tài năng thì chịu mỉa mai thôi)."có tài năng thì cứ cống hiến.đừng lấy những cái có sẵn rồi làm chuyện đâu đâu." ( ức chế với câu nói này nhỉ)

Nói ra những lời như vậy thôi,chứ đây là diễn đàn chung,ai muốn làm gì thì làm,chẳng liên quan và cũng chẳng ảnh hưởng gì tới nhau cả, miễn sao là đừng dùng những "từ" hay những "lời" dễ gây mất lòng người khác là được rồi.

Cảm ơn nhiều!

Thứ nhất: đừng gọi là bạn nữa - nổi da gà rồi - sợ lắm những người gọi nhiều kiểu

Thứ 2 : nc tức cười quá vậy:)):)).hết lí lẽ rồi hay sao bê những chuyện như kiểu

thử xem lại xem câu tôi nói đó ảnh hưởng tới ai
xem lại chính bản thân trước khi phọt ra cái câu "miễn sao là đừng dùng những "từ" hay những "lời" dễ gây mất lòng người khác là được rồi" đi nhá.thế mỉa mai người khác là "chú" thì k ảnh hưởng nhỉ:|:|:|:|:|

Thứ 3
:|:|:|thừa nhận rồi là tốt - =))

Thứ 4
- Đây là thêm 1 minh chứng cho việc nhờ vả thì gọi thân mật.k được thì mỉa mai- sao k trích nốt cái dòng "để rồi lúc tức nhau thì mày tao hoặc mỉa mai là gọi bằng "chú" như kiểu anh với chú ở bài viết trích này " đi nhỉ.tách ra làm gì

câu trả lời trong thẻ ẩn hiện :|:|
Thế phải thay icon cho java thì phải thay bằng phần mềm gì vậy dragon?hướng dẫn cho ae luôn đi bạn.
/

blackpetal

Thứ nhất: đừng gọi là bạn nữa - nổi da gà rồi - sợ lắm những người gọi nhiều kiểu

Thứ 2 : nc tức cười quá vậy:)):)).hết lí lẽ rồi hay sao bê những chuyện như kiểu

thử xem lại xem câu tôi nói đó ảnh hưởng tới ai
xem lại chính bản thân trước khi phọt ra cái câu "miễn sao là đừng dùng những "từ" hay những "lời" dễ gây mất lòng người khác là được rồi" đi nhá.thế mỉa mai người khác là "chú" thì k ảnh hưởng nhỉ:|:|:|:|:|

Thứ 3 :|:|:|thừa nhận rồi là tốt - =))

Thứ 4 - Đây là thêm 1 minh chứng cho việc nhờ vả thì gọi thân mật.k được thì mỉa mai- sao k trích nốt cái dòng "để rồi lúc tức nhau thì mày tao hoặc mỉa mai là gọi bằng "chú" như kiểu anh với chú ở bài viết trích này " đi nhỉ.tách ra làm gì

câu trả lời trong thẻ ẩn hiện :|:|
/
_Ối giời ôi,thế thì cần gì phải xưng hô thân mật chi cho mất công,mất công lại có người nổi da gà hay nổi da gì lên rồi lại bật ngửa ra nửa.hài hước quá nhỉ.

_Có quyền cười nếu cảm thấy mắc cười hay mắc cái gì đó.đây là diễn đàn,mà diễn đàn là của các thành viên (àh hay là diễn đàn này của người có cái "avatar" khó tả kia nên khi người khác nói ra điều gì thì lại cảm thấy mắc cười vậy ta?) thì các thành viên có quyền thảo luận và ý kiến qua lại với nhau với những lời lẽ thân mật.đúng không hay lại nói sai nữa rồi.( hay chút lại comment là k được nữa thế)"đáng sợ quá"
_Không có tài năng thì đành phải đi bưng với bê thôi.Có tài năng thì làm những chuyện mới mẻ rồi cống hiến đi,rồi ra vẻ mình là người có tài rồi khi trả lời người hỏi với cái thái độ của kẻ y như ít học hay là học ít gì đi nhé.( cái thái độ này thì miễn bình với luận chi cho mệt )

Thế phải thay icon cho java thì phải thay bằng phần mềm gì vậy dragon?hướng dẫn cho ae luôn đi bạn.
Đúng là có hỏi câu hỏi này nhưng người trả lời là vurain84 mà ta.thế mà lại có người tung ra lời là người khác nhờ vả mình,(lại thêm điều đáng sợ nưa nhỉ,mà không biết là đáng sợ hay đáng khinh đây?)
Còn cái đoạn kia tách ra là vì sao,vì ở đây chưa bao giờ thấy có cách xưng hô "mày với tao" cho nên mới tách ra nhá.(hay có kẻ nào đó lại có ý nghĩ sẽ xưng hô "mày với tao" ở đây rồi nhưng lại không dám nói ra vì sợ cộng đồng "quánh" cho cái "giá",(đừng nói là có cái xà-ben để đỡ lun nhá).),với lại có những kể ít học hay học ít gì đó mới dùng những từ như vậy ở đây nhá.

_"Từ đâu còn lâu mới nói" đã nói lên tính cách con người rồi (chắc ở đâu đó nơi bần cùng lắm nên không dám nói). Rồi từ đâu lại có cái cớ sự này nhỉ,(từ cái cách nc thiếu lời lẽ mà ra ấy nhỉ) Cẩn thận kẻo lại bị "phọt" vào mồm đấy nhá.

P/s: đừng nghĩ mình có tài có năng rồi hết vào topic này lãi nhãi rồi lại vào topic khác làu bàu nhé. cái cách dùng smile để thể hiện là đủ hiểu rồi.(Pro spam smile)

_Nói dài nói dai làm gì cho mệt ra nhỉ,cái avatar có khuôn mặt khó tả đó lý lẽ ra phết nhỉ. Thôi thôi rồi,từ nay mà gặp cái avatar đó thì phải chạy ra xa tít thật xa để khỏi phải "nhiễm phóng xạ".cho xin cái xì mai nhé. =))

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Oh sh!t. Chỗ search bác phải chọn add > resource > viết chữ widget trên khung search nó mới hiện ra được chứ

Mà có Siscontent 1.7.4 rồi đới

LeKhangAn

Oh sh!t. Chỗ search bác phải chọn add > resource > viết chữ widget trên khung search nó mới hiện ra được chứ

có hơn 1 tuần rồi , chưa tìm ra ưu điểm của bản này vì khang gà wá

vuson

:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/ rõ hơn đi VIP, tắt quá 8-|8-|8-|

boy_online01

có hơn 1 tuần rồi , chưa tìm ra ưu điểm của bản này vì khang gà wá

Chủ yếu là mình dùng nó để add icon ứng dụng thôi. Có một số UID hiếm mà Carbide ko nói ra thì Siscontent đã có sẵn.
:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/ rõ hơn đi VIP, tắt quá 8-|8-|8-|

Online mobile nên ngại viết dài dòng quá. Ở tab resource chọn Add resource > khung search viết "widget". Nó hiện ra bao nhiêu entry thì thay bấy nhiêu (khoảng 10 mấy cái).

Lần này mà bác còn xoắn nữa là em cáu đấy :))