• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi tổng hợp, đề nghị code các ngôn ngữ của firmware các đời máy

magicter

cho mình xin code việt nam để up nokia n82 bllack lên FWv35

mình đang dung máy xách tay n82 black made in phần lan RM 313 giờ mình muốn up online lên FW v35 phiên bản tiếng việt nên mình muốn xin cái code của n82 black made in vietnam để up lên, cho mình thank trước nha

magicter

à mà bạn ơi fw của n82 black và white là giông nhau ha? mình tìm trên NAVIFIRM thấy có 3 code ghj là việt nam gồm 0554541; 0553772; 0561053 thì có đúng là code không vậy?

habaolinh

Super V.I.P
à mà bạn ơi fw của n82 black và white là giông nhau ha? mình tìm trên NAVIFIRM thấy có 3 code ghj là việt nam gồm 0554541; 0553772; 0561053 thì có đúng là code không vậy?

FW đều giống nhau hết, black hay white chỉ là màu của vỏ máy thôi.
3 code bạn tìm đúng rồi đấy.=D>=D>=D>

babytol

Cho mình xin code Tiếng Việt E63 RM-437 Ruby nha. Và Code trong máy em nó để 0569943 là so vậy? thanks

Kojiro

Super V.I.P
bạn cho mình hỏi cách kiểm tra code bằng NSS như thế nào vậy

Hướng dẫn cho bạn tại đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=25152

Cho mình xin code Tiếng Việt E63 RM-437 Ruby nha. Và Code trong máy em nó để 0569943 là so vậy? thanks

Code của bạn hiện giờ đã có fw v400, code đó cũng chính là code tiếng việt, bạn dùng cách này để up fw nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=1242

Chúc 2 bạn may mắn!

greatborder

Xin CODE Vietnam của E65

Bác nào có CODE Vietnam của E 65 RM 208 cho e xin với nhé. Thanks các bác nhìu.

tuannhat199x

Cho em xin code của 5320 (red) RM 409
Em đang định up fw lên 5.16 nhưng chả biết cái nào Tiếng Việt cả :(
Bro tìm giúp em với nhé
Thanks bro trước

Chỉnh sửa cuối: