• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi tổng hợp, đề nghị code các ngôn ngữ của firmware các đời máy

cmen

Vô đây mà hỏi code S40 thì chắc khó có ai trả lời, nhưng thật tình mình rất cần & ko biết hỏi ở đâu:

@ Ai ơi cho mình xin Pro. Code Việt Nam của Nokia 6600i (RM-570) !, xin cảm ơn!

Nynk_102

Các bác cho em xin code tiếng Hàn Quốc của E72_1 với ạh. Đang cần change sang để cày tiếng Hàn ạh. Thanks to all !

habaolinh

Super V.I.P
Vô đây mà hỏi code S40 thì chắc khó có ai trả lời, nhưng thật tình mình rất cần & ko biết hỏi ở đâu:

@ Ai ơi cho mình xin Pro. Code Việt Nam của Nokia 6600i (RM-570) !, xin cảm ơn!
Black: 0582116. 0582117
Silver: 0581864, 0581865

dạ RM 530 anh ạh. Nếu ko có tiếng Hàn thì cho em code tiếng Việt của ver 022 để em up lên test hack nhé anh.
Ko thấy code tiếng Hàn đâu bạn ơi, chỉ có VN thôi:
Black: 0586222
Brown: 0587055
Grey: 0587042

servicetuantung

Tình hình là em có con N80 xách tay, RM-92. Em đã đổi code sang 0527500 của Việt Nam và Ấn Độ, sau đó update bằng NSU lên V5.0719.0.2 nhưng vẫn không hỗ trợ tiếng việt. Bác nào test được N80 dùng TV thì giúp mình với. Hoặc bác nào có FW nào hổ trợ TV cho N80 thì giúp mình với. Thank nhiều!

habaolinh

Super V.I.P
Tình hình là em có con N80 xách tay, RM-92. Em đã đổi code sang 0527500 của Việt Nam và Ấn Độ, sau đó update bằng NSU lên V5.0719.0.2 nhưng vẫn không hỗ trợ tiếng việt. Bác nào test được N80 dùng TV thì giúp mình với. Hoặc bác nào có FW nào hổ trợ TV cho N80 thì giúp mình với. Thank nhiều!
N80 chỉ hỗ trợ font TV thôi bạn ơi.

romano81

Thảo luận: Phân biệt máy Nokia thông qua Product Code!

Mình là người hay mua hàng qua mạng. Đôi lúc sợ gặp phải tình trạng máy Nokia xách tay đã được change product code để up tiếng việt, như vậy sẽ dễ mua hớ. Mình nghĩ nhiều bạn cũng sẽ gặp tình trạng này nên mạo muội lập topic thảo luận: Liệu thông qua product code ở trong máy có biết được nơi sản xuất không? và bạn nào có danh sách các product code các nước thì chia sẻ luôn. thanks

romano81

cho mình hỏi là những dòng máy có bàn phím QWERTY thì nếu là hàng xách tay (Châu Á, Châu Âu..), không phải bán ở Việt Nam thì khi change product code để up FW tiếng việt thì 1 số ký tự trên bàn phím sẽ không đúng phải không?

yunneg

ai có firm ware nào của kt610 có thể đọc tv đc không, mình cài tv theo cách thông thươn2 ko có tác dụng

vuhongdoanh

ai biết code của n81 rm 223 không thi cho mình xin nha.Minh dang muốn up lên v22, không biết co tiếng việt không nhỉ?

tuannhat199x

Cho em hỏi
Em đang dùng con Nokia 5320 Red (RM-409)
Bây giờ em muốn nâng cấp FW nhưng biết phiên bản nào là mới nhất và có Tiếng Việt
Thanks bro trước