• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

jinsk8r

theme này tên j vậy bạn
MySymbian^3 by Rugge

dung1291985

Wallpaper S60v5 nhìn to đã quá, sắp đc tặng con N97 rồi, chuẩn bị đú với anh em ^^

j_cage

Member
giao diện cho S60v5 có cái dở là chỉ xem đc chuẩn khi để màn hình đứng, nếu xoay ngang màn hình thì với các máy N97, N97mini hình nền ở chế độ chờ sẽ biến dạng rất xấu, có bạn nào sưu tầm đc những thêm chuyên dành cho N97 và N97 mini ko, xoay ngang xoay dọc hình ko bị biến dạng nhiều ấy!

jinsk8r

giao diện cho S60v5 có cái dở là chỉ xem đc chuẩn khi để màn hình đứng, nếu xoay ngang màn hình thì với các máy N97, N97mini hình nền ở chế độ chờ sẽ biến dạng rất xấu, có bạn nào sưu tầm đc những thêm chuyên dành cho N97 và N97 mini ko, xoay ngang xoay dọc hình ko bị biến dạng nhiều ấy!
Chả biến dạng gì cả @.@ chỉ đc cái phán bừa

Khi xoay ngang thì nó sẽ crop khúc giữa của hình đứng (hình mặc định) để làm hình ngang =.=

friendinyourway

hic, tại sao có nhiều bạn có theme đẹp mà chỉ cho anh em coi thôi, sao nhiều người hỏi share mà không chịu vậy, chán quá

jinsk8r

hic, tại sao có nhiều bạn có theme đẹp mà chỉ cho anh em coi thôi, sao nhiều người hỏi share mà không chịu vậy, chán quá
Vì đây k phải là topic yêu cầu theme bạn à ^^ có topic yêu cầu ở ngoài kìa (ĐƯỢC Pin luôn đó ^^)

thulanhrong0

sao ban uandi2009 có toàn hình nền đẹp vậy?:|,bạn share với>:),mà bạn tự tạo hình àh:-??

thanh19589

white IP kết hợp với Nokialino :

Tặng thêm màn hình khóa nè :D ( sử dụng mykeylock )

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.