• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

vanhesing

Bạn dùng theme gì gửi lên cho mình rồi mình tìm xóa cái thanh đó cho.

bạn ơi cho mình hỏi bạn chỉnh sửa theme bằng cách nào vậy ? mình chỉnh trên owskin nhưng mà nó có mấy cái khuyết điểm như cái navi plank ko trong suốt co nhiều sọc .Bạn có thể chia sẽ mình trang nào có thể tạo theme trong suốt mà những hình ảnh mặc định mình có thể thay thế ũng như icon mình thích ko bạn ? mình thích những cái theme của bạn lắm nhưng mình muốn chỉnh sữa 1 vài chỗ theo sở thích riêng ;;)
chân thành mong bạn chia sẽ . thanks

slr_mclaren_2709

Đây là của mình:

thanhhuy_245

Mấy bác cho mình hỏi mấy bác add album art(hình album) = pm nào thế. Mình add = itunes thỳ dòng symbian ko hiện lên

binzhaha

Mấy bác cho mình hỏi mấy bác add album art(hình album) = pm nào thế. Mình add = itunes thỳ dòng symbian ko hiện lên
Y' bạn là add trên máy tính hay điện thoại
Nếu dùng window thì add = wmp đc mà

kitafung

Mình dùng tag&rename. CHương trình nào cũng đọc ra hết, kể cả TTPod 3.7 \-/

concuarangme

Mấy theme này trên 4r đều có hết mà bạn, bạn chỉ cần search tìm là có ngay hoặc bạn vào mục theme cũng có đấy.

Status
Không mở trả lời sau này.