• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

nhaylau321

Cho mình xin cái skin SPB mobile Shell này với

damhuytho

wes damhuy sao tớ cũng flash mà lại mất thanh dưới chỉ có thanh khóa với ảnh động thôi còn không thấy thanh kéo app ah

cái này phải cook vào fw mà. chép đè file i8910_widget_Hs_v_1.0 vào rof2 và rof3. nhưng flassh toi wua giờ chán rồi. có cái lỗi nguyên thủy vẫn chưa fix được. các bác bên dayli không hiểu tại sao................>>>>>> bó tay.

saccerwin

cái này phải cook vào fw mà. chép đè file i8910_widget_Hs_v_1.0 vào rof2 và rof3. nhưng flassh toi wua giờ chán rồi. có cái lỗi nguyên thủy vẫn chưa fix được. các bác bên dayli không hiểu tại sao................>>>>>> bó tay.
uh.....flash chỉ để đổi gió thôi mà...đem ra khoe bạn bè rất bảnh..cậu qua daily kiếm thêm hình nền động mà flash..mà lỗi gì mà chưa fix đc thế

ganang1234

còn đang thử nghiệm tý:D định up bản mới cho ae nhưng thấy nếu dùng belleshell như trên thì pin chỉ đươc hơn 20h;;)

damhuytho

uh.....flash chỉ để đổi gió thôi mà...đem ra khoe bạn bè rất bảnh..cậu qua daily kiếm thêm hình nền động mà flash..mà lỗi gì mà chưa fix đc thế

images

kiểu ntn. bị đỏ cái nền widget ý "red bug"

boy_online01

Tình hình là mình còn vài hình con pokemon legend với gen 1st nữa mà ko biết nhét vào đâu, vì máy vừa flash lại mới cài đc tí pm, mà bỏ đi thì phí quá, toàn con đẹp :D. Bạn nào thích cái themes này thì vui lòng pm inbox, mình sẽ gửi themes này cho các bạn test. Thiếu cái nào thì viết rõ tên PM và UID của nó ra mình add hộ bao giờ hết hình để add thì thôi.
Up link theo ý bác MinhThang :D
http://www.box.com/s/e2bf8939b4e4a50e4cec

Update ngày 17.3.2012
http://www.box.com/s/6b0785fc7c5613a63513

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager

Tình hình là mình còn vài hình con pokemon legend với gen 1st nữa mà ko biết nhét vào đâu, vì máy vừa flash lại mới cài đc tí pm, mà bỏ đi thì phí quá, toàn con đẹp :D. Bạn nào thích cái themes này thì vui lòng pm inbox, mình sẽ gửi themes này cho các bạn test. Thiếu cái nào thì viết rõ tên PM và UID của nó ra mình add hộ bao giờ hết hình để add thì thôi.
Lý do ko up link ở đây là vì nhỡ ko ai quan tâm, tự nhiên đi up thì lại dở hơi :mad:), lạc chủ đề nữa :).
Kệ cứ úp lên cho anh em test cũng được em à, không sao đâu.

quockhanh0209

em kết cài thêm Tron của ace_hp7 đó , mà anh ko chịu send "em bùn".

nhầm cái theme chứ :H

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.