• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Status
Không mở trả lời sau này.

babykid

Nhẹ Nhàng Mà Không Chói Lóa :D

ace_hp7

Active Member
tình hình là tự nhiên máu me Android ,làm cái theme chơi tí ,nhưng mà vẽ icon lâu quá ,chả biết bao h mới có theme dùng ,gần 2 ngày mới đc hơn chục icon ,demo 1pic show hàng :D ,bao h xong mình sẽ up ,hiện tại thì k biết bao h mới xong ,và xong thì cũng chỉ đc khoảng vài chục icon là cùng ,có pro nào hứng thú thì design icon giúp mình

J_Tuan

Mình thì chưa mua máy nhưng yêu nokia cực kì. (đang tích trữ tiền ăn sáng làm 1 em 603 :)) )
Cho mình bon chen với anh em, show cái ảnh desktop PC của mềnh :D. (icon anna luôn ) =)). thay = icon iphone cũng đẹp cơ mà mình ghét :))

minhthang772

Mình thì chưa mua máy nhưng yêu nokia cực kì. (đang tích trữ tiền ăn sáng làm 1 em 603 :)) )
Cho mình bon chen với anh em, show cái ảnh desktop PC của mềnh :D. (icon anna luôn ) =)). thay = icon iphone cũng đẹp cơ mà mình ghét :))

đẹp quá chỉ cách làm đi a

saccerwin

Rãnh rỗi kô có việc gì làm úp ảnh cho đỡ bùn vậy. Làm sao để pc như vậy thế chỉ mình với tuấn.

huaminhquan

Bác nào cho em xin cái theme Nokia Black trong CFW không !
Theme giống này mà black trong CFW đó !

Ai tìm dùm mình thank nhiều !

boy_online01

Bác nào cho em xin cái theme Nokia Black trong CFW không !
Theme giống này mà black trong CFW đó !
http://img844.imageshack.us/img844/5230/superscreenshot0021e.jpg[IMG]
Ai tìm dùm mình thank nhiều ![/QUOTE]

Bạn Google search từ khoá themes Nokia C6 black.

J_Tuan

^^. thanks mọi ng . Mình thay icon cho đỡ buồn, vậy mà càng nhớ s60 hơn :((
Mình có sử dụng mấy phần mềm này thôi, chủ yếu mất công sắp xếp :D
1. CD art (cái này có rất nhiều skin bạn lên trang chủ của nó sẽ thấy skin mình dùng. Tấm cover win 7 mình có edit lại :). Mình để cho đẹp thôi chứ chả dùng đến mấy =)).
2. Rocket Dock : thay icon dễ như ăn cháo :)). Mọi ng cứ mò là khác biết dùng.hj. Mẹo là dùng icon file .png sẽ cho hình ảnh sắc nét hơn :D
3. ToYcon : phần mềm convert icon - cái này dùng để convert file .png sang .ico - dùng thay icon cho máy tính. Cái này mọi ng vào đây (http://thanhthekids.info/post/42544/) xem hướng dẫn nha. Có thể convert nhiều file một lúc . link : http://www.mediafire.com/?yu3cfcc0002q9xx
4. Bộ icon của NovaG (http://www.box.com/shared/15li6ehoxe) và trang web tạo icon anna http://play.oob.gr/annasIconMaker
5. Phần mềm thay nút start - win 7 changer start orb
Gadget win 7 thì mọi ng tự sắp xếp nha ^^. Tiếc là ko tìm dc icon nào lớn hơn, nét hơn :(. Anh em thử xem có cao thủ nào trong box chuyên ds theme thì thử hỏi xin bộ icon chất lượng hơn xem :D . Hình như hồi trc có 1 pack giúp PC có giao diện i hệt android. chán là chả có belle.
Thân
bonus thêm một cái ảnh khác :D

Last edited by a moderator:

Dragon459

Manager
ừ thì tớ cũng đú theo ông đồ cái nhỉ;;). Show cái theme trước cho đúng quy định. quan trọng là show cái desktop nhớ :))

bc4c6a34298e93c58af059cd9420f194_41671701.superscreenshotx60069.jpg

saccerwin

cái đó là bản Windows 8 hả rồng....thấy bản đó mói ra nhưng máy cấu hình yếu quá cài chạy không nổi

J_Tuan

hị hị, pc và mobile là 2 thứ ko thể thiếu trong mỗi ngày của tớ :)). Bạn Rồng cài win 8 thật ah ^^. Nhìn desktop là biết của ng hay vọc r :p. Trông như một công trường đang thi công, theo đuổi những dự án lớn :D. Tớ thấy cậu để cái chữ kí đó lâu r đấy, ra mau đi ko anh em dài cổ ra mấy phân mất ^^

Dragon459

Manager
hị hị, pc và mobile là 2 thứ ko thể thiếu trong mỗi ngày của tớ :)). Bạn Rồng cài win 8 thật ah ^^. Nhìn desktop là biết của ng hay vọc r :p. Trông như một công trường đang thi công, theo đuổi những dự án lớn :D. Tớ thấy cậu để cái chữ kí đó lâu r đấy, ra mau đi ko anh em dài cổ ra mấy phân mất ^^
xạo bà cổ.win 8 đâu. tớ gỡ bản devloper lâu rồi. giờ phải trở về win 7 để cày cái đồ án. còn bộ icon mới thì vẫn là để đó thôi. ms xong được ngoài menu. :p
??-03-2012 rất có thể sẽ là 30-03-2012 :D

ganang1234

xạo bà cổ.win 8 đâu. tớ gỡ bản devloper lâu rồi. giờ phải trở về win 7 để cày cái đồ án. còn bộ icon mới thì vẫn là để đó thôi. ms xong được ngoài menu. :p
??-03-2012 rất có thể sẽ là 30-03-2012 :D
e tưởng chào mừng mồng 8-3 chứ a Rồng nhỉ\-/

ace_hp7

Active Member
sâu hàng tí ,vật vã mấy ngày trời mới đc mấy chục icon ,thiếu tùm lum :(

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.