• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

ani1572

của em nè

toan_829

Vhome làm sao để cái đồng hồ ra giữa đó bác.thanks

theo e biết thì chỉnh sửa file .xml bác tìm hiểu thêm nha.Đường dẫn mấy skin clock ở !:\system/apps/HDesktop_0x2001E8B2\clock..

ani1572

theo e biết thì chỉnh sửa file .xml bác tìm hiểu thêm nha.Đường dẫn mấy skin clock ở !:\system/apps/HDesktop_0x2001E8B2\clock..

bác nói kiểu này khác chi bảo em chui zô bụi.....

ymme

đây đây...
bác copy các file png và xml trong file đính kèm ở dưới vào đường dẫn như bạn kia nói:!:\system/apps/HDesktop_0x2001E8B2\clock
Còn 1 folder theme thì copy vào !:\system/apps/HDesktop_0x2001E8B2\theme
link:http://www.mediafire.com/?oydtqw9l9ws9th9

achilefu

theme htc tự tay làm + Vhome....

Bác làm themes đẹp quá, bác cho em xin link down được không ạ. Bác cho em hỏi nếu cài thì có cần cài thêm font để được font như trong hình không hay là themes đóng gói sẵn luôn rồi. Thanks bác :)

GragonXT

theme htc tự tay làm + Vhome....
Theme HTC này cũng đang xài :)
nhưng chịu k biết cách nào để chơi với Vhome >.<
cài bản nào cũng bị báo lỗi khi chạy là :
"setting data lost. start with default settings" bam yes no gi chap cung k thay co thay doi gi het ( rieng ban~ 3.02b thuc ra ban dau chay lien thi duoc, nhug vao chinh sua setting gi thi ra lai cung bi thong bao nay..._ _" )
, đã thử các bản như 3.63c 365d 373a 373b 376a

vậy bạn vui lòng hướng dẫn cách xử lí phần mềm này, phiên bản nào tốt đc k ( mình muốn phiên bản có đồng hồ như của bạn và nằm ở giữa ấy )
đt mình là N73ME

nhân tiện cho hỏi tên font bạn xài và phần mềm nghe nhạc nào nhé :)
thx

luzlie

Cho mình hỏi mình dùng e51 thì dùng FP1 hay FP2 cái đổi font ý

Mong sớm hồi âm