• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

noobdienthoai

mình cũng hay dùng cái này , bể cá khá đẹp:

Pác có thể share cho mình bộ theme này được không.Thanks pác trước nha.Theme rất đẹp.

Bo0Bo0

hehe.em tranh thủ show cái theme E63 cho mọi người xem nhá:
1.Ở trên là Blue Vista,dưới nó là White Pro

@cái theme không có tên ý có cái hình nền đẹp.có hình nền riêng thì send mình nha
okThichs cái hình nền ấy
2.Theme ko có tên :D

@cái theme không có tên ý có cái hình nền đẹp.có hình nền riêng thì send mình nha
okThichs cái hình nền ấy

toan_829

bác cho em hỏi, bác xài máy j vậy ? Em thấy cái menu of bác rất hay, nhưng không biết fải chỉnh ntn,mới ra đc như thế :-?

Bác ý hd rồi,mình tìm đc rồi nhưng làm thì chưa thành công.Hic
Have you ever dreamt or desired your phone menu to look like an i phone, if yes,

Did it the same you dreamt

NO, then was it like this

some wat d same, oooooooh, yes, cos only this two r possible,LOL

So want to b ur phone look like this?
:dance
Instructions

!-Un pack the rar file

!-hack ur phone, i suggest use Hellox2 or bindpa hacking kit

!-install rompatcher

!-Put the file in their espective folders as u wil find d direction (read me file) in the software pack attached below using xplore

!-make czz p@tch by putting the respective file in the CZZ folder given in d pack( readme file is given containg each instruction step by step) and put in e:\patches

!apply czz with autorun and reboot

!-Go to menu, options-change menu view--aplly any

Heyy!! If u hv CZZ , then dont make it again, if u will put two czz p@tch in rompattcher n apply it then ur phone will hang ceaselessly.

Enjoy

Download Menu change
Mã:
http://www.ziddu.com/download/8293882/Menuchanger.rar.html

kauchunho

Cái menu này có sẵn trên 9.3 thui. Vd: e72, n79, 6220...
Vào Menu > lựa chọn > đổi màn hình menu > chọn.

toan_829

E71,E63 họ làm đc mà..nhưng thấy có bác dùng N95 kêu k đc :(..

Bác nào có cho em xin font của themes ở trên với ạ
Font đó đây nhưng k hỗ trợ tiếng tàu và logo.Tải về xóa đuôi 7z đi là dùng đc...nếu cần add thì bác nhờ ai giúp nhé

toan_829

Bác nào có cho em xin font của themes ở trên với ạ

Bắn toàn english thế này, chơi khó nhau quá :((

Khó gì đâu bác.Nôm na là :
1.Cân có c2z.rpm, máy đã hack, cài Rom Patcher
2.tải file về rồi giải nén cái Private.rar bỏ vô ổ C
3.vào RomPatch chạy cái c2z rồi để auto
4.Khởi động lại máy rồi vào Menu,ấn Options chọn Changer menu view xem có thay đổi gì k. Nếu đc như trên thì..xin chúc mừng bạn đã có giao diện mới thật đẹp. Nếu k đc như thế thì..sr,máy bạn có thể k hỗ trợ,chịu khó vào private/10207254/themes xóa 2 thư mục trong đó đi-không thì máy khỏi vô menu đó :D
Good luck

devilx9

font đào đâu ra đuôi sis vậy bạn ? :( chỉ có đuổi *ttf thôi, phải dùng pm mới xài đc :(

fonts mà đuôi sis chắt trốn lun quá :D

mình có font tiếng việt cho dòng s60 đời đầu như 7610 va n70 dạng file sis , nếu muốn lấy thì hỏi mình nhé ^^
nó là dạng đuôi sis đê khi giải nén nó cho luôn vào đúng chỗ cần để mà ko cần cop bằng tay

caotuanan

mình có font tiếng việt cho dòng s60 đời đầu như 7610 va n70 dạng file sis , nếu muốn lấy thì hỏi mình nhé ^^
nó là dạng đuôi sis đê khi giải nén nó cho luôn vào đúng chỗ cần để mà ko cần cop bằng tay

mà bạn đang ở box nào vậy?v1,v2,v3 hay v5????có thừa k bạn:-?

devilx9

mà bạn đang ở box nào vậy?v1,v2,v3 hay v5????có thừa k bạn:-?

Minh dùng N82. chưa hack
Khi dùng v1 v2 mình đã cài font kiểu đấy cho nhanh. Mình chưa hack cái n82 của mình nên mình hỏi xem có fần mềm cài font như vậy cho v3 ko
Mình hoàn toàn mang tính học hỏi chứ ko phải ko biết đây là v3 ^^

toan_829

Minh dùng N82. chưa hack
Khi dùng v1 v2 mình đã cài font kiểu đấy cho nhanh. Mình chưa hack cái n82 của mình nên mình hỏi xem có fần mềm cài font như vậy cho v3 ko
Mình hoàn toàn mang tính học hỏi chứ ko phải ko biết đây là v3 ^^

thế hack đi bác,dễ mà,k hại máy đâu..n82 hack đc vĩnh viễn nên hack 1 lần rồi thôi..lần sau lỡ 4mat máy thì k cần hack lại đâu bac =))