• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

devilx9

Dạ font có hỗ trợ cả tiếng việt đấy bạn...
thanks bác :D

Thấy nhiều bác thích themes HTC trên kia nhưng ko có themes ý vì đấy là themes do bác ý làm nên em có cách này
Các bác dùng themes j cũng được Cài Vhome rồi select wallpaper cho vhome là cái ảnh em gửi kèm theo và font bác Same vừa cho là có thể 1 cái màn hình standby tương tự :D

toan_829

thanks bác :D

Thấy nhiều bác thích themes HTC trên kia nhưng ko có themes ý vì đấy là themes do bác ý làm nên em có cách này
Các bác dùng themes j cũng được Cài Vhome rồi select wallpaper cho vhome là cái ảnh em gửi kèm theo và font bác Same vừa cho là có thể 1 cái màn hình standby tương tự :D
Một cách thủ công nhưng hiệu quả tạm thời :D

caotuanan

DinhTuan

Dạ.Đẹp k tì vết :D .Theme chi đó bác?mà sao cái pic thứ 4 màn hình chính của bác hay vậy? :D..Bác dùng theme effect k thế,thấy có bông hoa ngôi sao xanh lá cây khá đẹp

chắc bạn đó dùng phần mềm smartworkspace, clocktop và patch ẩn đổng hồ

prettyboy247

Dạ.Đẹp k tì vết :D .Theme chi đó bác?mà sao cái pic thứ 4 màn hình chính của bác hay vậy? :D..Bác dùng theme effect k thế,thấy có bông hoa ngôi sao xanh lá cây khá đẹp

đây là theme InterfaceBlack_E71_Icon_By_Eric,đúng là mình dùng mấy phần mềm bạn trên vừa nói.máy mình có sử dụng effec đó bạn,bạn cần gì thì mình sẽ up cho

quocan323

đây là theme InterfaceBlack_E71_Icon_By_Eric,đúng là mình dùng mấy phần mềm bạn trên vừa nói.máy mình có sử dụng effec đó bạn,bạn cần gì thì mình sẽ up cho
cho mình xin cái homescreen thank bạn nhiều :D

toan_829

Bác ơi thế nếu có thể bác để riêng từng mục vd theme riêng 1 thư mục,theme effect 1 mục..rồi đóng gói lại vứt lên MF cho e tham khỏa đc k?thaks bác rất chi là nhiều :D..SR e hơi tham :(