• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

Galacticos

Không có bác nào kiếm được mấy bài về 12 con giáp ạ?Giúp bọn em đi mà....

Huycl2507

cho em xin bài Romeo&Juliet đuôi midi (ko lời) và wav (có lời) nha mấy anh

Romeo&Juliet đuôi midi Download

Romeo&Juliet .MP3 (bạn down về rùi convert lại nha)
Download

Bác nào có bài Boulevard post lên cho tôi với hoặc làm sẵn thành nhạc chuông cho tôi càng tốt định dạng WMA 128kps để tôi cài cho O2.Thanks

Của bạn đây Boulevard

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
Mambo Italiano, bài này mà làm nhạc chuông thì hết xảy, Huy có thể giúp mình được không nào :D Cám ơn Huy trước nhé. Đoạn nào cũng được, kể cả nhạc dạo cũng good. Đuôi Wav càng tốt. Có thể chia làm 2 hoặc 3 đoạn hay của bài hát không?
I'm in love, bài hát có tiếng huýt sáo (gió) :D Cần tìm đoạn huýt gió & đoạn điệp khúc nhé Huy, cám ơn Huy rất nhiều :D

AnhTu

Super V.I.P
Mambo Italiano của nhóm Shaft hát lại ấy, bài này thì là nguyên bản rồi :D

Kojiro

Super V.I.P
Mambo Italiano, bài này mà làm nhạc chuông thì hết xảy, Huy có thể giúp mình được không nào :D Cám ơn Huy trước nhé. Đoạn nào cũng được, kể cả nhạc dạo cũng good. Đuôi Wav càng tốt. Có thể chia làm 2 hoặc 3 đoạn hay của bài hát không?
I'm in love, bài hát có tiếng huýt sáo (gió) :D Cần tìm đoạn huýt gió & đoạn điệp khúc nhé Huy, cám ơn Huy rất nhiều :D

E có nguyên bài luôn, a down về rồi cắt ra nha!

Im_in_love

bodyguard

bác ơi có bài Bình Minh Tình yêu của Tuấn Hưng hát ko bác?

Năm mới nên không lì xì cho bạn một thẹo vì lỗi post bài không đúng nơi quy định đó. Đã có hẳn 1 topic yêu cầu nhạc rồi mà. Đề nghị bạn chấp hành đúng nội quy của diễn đàn

Last edited by a moderator:

horkbajir

chậc, tìm hoài hôk thấy phải vào đây xin các bác có nhạc chuông mấy bài Tết VN, quan trọng nhất là Tết Tết Tết đến rồi thì cho em xin với, wav hoặc mp3 nhá. Em cảm ơn

1luv

Bác Mod cho tớ xin bài Nắng Thủy Tinh đuôi midi của Trịnh Công Sơn với.
Thanks !!!

LamAnhThu

Hồn Tử Sĩ

có ai có nhạc chuông WMA bài Hồn tử sĩ(không lời) không? ( cái bài mà hay phát trong các đám ma ấy) . Em tìm mãi trong diễn đàn mà chẳng thấy!

Nhắc bạn lần sau post bài đúng nơi quy định nhé. Nếu còn tái phạm sẽ bị cảnh cáo

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.