• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

1luv

To Kojiro : Bác up lên đây cho em xin luôn. Thanks bác.
p/s : đuôi amr cũng được bác ạ !

buixuanson

Mình xem phim " Nhật kí Vàng Anh " trong tập phim Vàng Anh đóng với Hoàng Hải có đoạn Video Clip giữa Vàng Anh và Hoàng Hải hay quá. Tiếc là mình chẳng nhớ nó tên là bài hát gì. Ai biết có thể share cho mình dược không . Không phải bài " áo trắng em đến trường " đâu nhé

hungchip

Có Hồn sĩ tử rồi. Thế có nhạc "Đám cứoi"không các bạn???-mình k nhớ tên bài, chỉ biết hình như là nhạc trong nhà thờ-

buixuanson

hix. Từ sáng đến chiều mà chẳng ai đả động gì đến em cả . Mọi người ai có bài hát của Vàng Anh và Hoàng Hải trong phim " Nhật kí Vàng Anh " send cho em với . Không phải bài " Áo Trắng Em Đến Trường " đâu. Cứu em với , bạn gái em nó đòi bài đó mà em chẳng biết nó là bài hát gì. Tối mai sinh nhật bạn gái em rồi. Ai biết giúp em với. Em cảm ơn mọi người .

Hungnokia3300

Well-Known Member
Không đả động đến có nghĩa là chưa ai có hoặc là chưa ai biết. Bạn phải cố chờ thôi , nếu có thì mọi người sẽ sẵn sàng giúp đỡ bạn ngay thôi.

Ai có bài "Biển đời" do ca sỹ Tô Hữu Bằng (kiêm diễn viên ấy)hát không nhỉ? Làm ở share mình với. Nếu là do Lam Trường hát thì không cần phải share vì mình cũng có bài đó. Mình chỉ cần của Tô Hữu Bằng thôi.

Thanks.

bác nào có album lệ quyên giấc mơ có thật cho mình xin cả album với file MP3 chuẩn nhé. xin hậu tạ 500 PDA

kipkip

bạn lấy đâu đủ 500 đây.Đã nói zay thì phải cho xem hầu bao trước đã

Huycl2507

bác nào có album lệ quyên giấc mơ có thật cho mình xin cả album với file MP3 chuẩn nhé. xin hậu tạ 500 PDA

Bạn vào link này down nha: http://nhacso.net/Music/Album/2005/10/05F5EC74/:D
Link MMS album Lệ Quyên - Giấc mơ có thật nè:D
mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/01_LeQuyen_GiacMoCoThat_LVTuongVan.mp3

mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/02_LeQuyen_TrangChieu_VoThienThanh.mp3

mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/03_LeQuyen_TimEmLaCuaAnh_HoaiAn.mp3

mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/04_LeQuyen_HayTraLoiEm_TuanNghia.mp3

mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/05_LeQuyen_ThoiDungChiemBao_TuongVan.mp3

mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/06_LeQuyen_VeBenEm_LVTrungDung.mp3

mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/07_LeQuyen_TinhLaThe_HoaiAn.mp3

mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/08_LeQuyen_QuenMotCuocTinh_LeQuang.mp3

mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/09_LeQuyen_TuongVan_ThuXa_TuongVan.mp3

mms://210.245.24.59/Music/NhacTre/LeQuyen_GiacMoCoThat/demo/10_LeQuyen_PhutGiayHanhPhuc_LVBuiThang.mp3

Vậy có được 500$ PDA k ta;)

Chỉnh sửa cuối:

kipkip

Uhm,down trên nhạc số thì phải lấy link cúa nó mới down đc.Dùng ulhelper và Flasget down cho tiện

Status
Không mở trả lời sau này.