• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.
các bác có ai có bài nhạc rock gì mà "...nhậu cho tiêu hết mấy chai khoan hởi khoan hò..." của Anh Khoa thì cho em xin nhá, cám ơn các bác trước hen!

Huycl2507

Bác nào có bài : Star wind,sun and love post lên cho mình nha.Thank
Lưu ý : up lên đây cho dễ dơn nha 4share.com :))

ztung

bạn có thể cho mình xin 2 bài quảng cáo của nokia ,1 là cho 3250 + 5300 + 6233 muíc edition và 1 là quảng cáo cho n91 8GB mới ra trên TV o ? cám ơn bạn nhiều .

Kojiro

Super V.I.P
mấy pác kiếm dùm e bài "santa maradona" nha! hay lém,nói về Maradona,hôm wa e mới nghe được,khoái luôn!
Cảm ơn mấy pác nhá!
8-x

hungnhoc1

sao gần noen rồi mà chưa thấy ai pót nhạc noen vậy,bác nào có cho em xin vài bài nghe nhé

HamiNguyen

Hami đang cần bài "Lời thề":Nếu lúc trước đừng tin lời thề....
Tuyết Hồng:Tình là những chuỗi ngày mơ mộng...
Quê hương:Quê hương là trùm khế ngọt ....

Cám ơn trước nhe

vudq

Bác banghoadao có nhạc MMF thiếu nhi không lời < 40kB thì post cho em với. Trong kho nhạc MMF tìm mãi không có. Thanks!

doantrinh

Bác nào có các bài nhạc trong phim Tây Du Ký cho mình xin với, bản đầy đủ cả nhạc và lời luôn. Cảm ơn trước nha.

Thangdq

Bác nào có các bài nhạc trong phim Tây Du Ký cho mình xin với, bản đầy đủ cả nhạc và lời luôn. Cảm ơn trước nha.

Nhạc phim Tây du ký đã được up tại Topic Nhạc trong phim, (mấy bài liền) bạn chú ý tìm trước khi post bài yêu cầu nhé. b-)

Status
Không mở trả lời sau này.