• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

pdaatom

ai co nhạc chuông với đoạn cải lương " Anh ơi nghe tieng chuông reo mà sao anh không nhấc máy....' va một đọan nhạc mừng giáng sinh thì cho minh xin. Xin Cám ơn nhiều

doantrinh

Nhưng bác Thắng ơi, các bài Tây du ký trong chủ đề Nhạc trong phim đó không có bài nhạc mở đầu của phim này. Bác nào có bản nhạc mở đầu của phim Tây du ký cho mình với. Cảm ơn nhiều.

Thangdq

Nhưng bác Thắng ơi, các bài Tây du ký trong chủ đề Nhạc trong phim đó không có bài nhạc mở đầu của phim này. Bác nào có bản nhạc mở đầu của phim Tây du ký cho mình với. Cảm ơn nhiều.

Bài mở đầu phim Tây du ký của bạn đây. Chúc vui vẻ

dungnts

Nhac chuong Hello Moto

Bác nào có mấy bài nhạc chuông hello moto đầy đủ không cho xin cái

Longkt

ai co nhạc chuông với đoạn cải lương " Anh ơi nghe tieng chuông reo mà sao anh không nhấc máy....' va một đọan nhạc mừng giáng sinh thì cho minh xin. Xin Cám ơn nhiều

Có 1 đoạn cải lương " Anh ơi nghe tieng chuông reo mà sao anh không nhấc máy....' cho bạn đây.

ngnamhaitt

"Muốn khóc quá...." của Xuân Hinh bác có ko?

"Muốn khóc quá...." của Xuân Hinh bác có ko? em xin, thanks!

Last edited by a moderator:

phongtranvodoi

có bác nào có bài nhạc phim Xin đừng quên em không cho em xin vói em kết bài đó quá mà chảng tìm thấy ở đâu cả

doantrinh

Công nhận bác Thắng hay thật, nói là có liền. Cảm ơn bác nhé.
Nếu bác có bài "Tâm sự lão trư " trong phim Tây du ký thì cho em xin luôn nha. Vô cùng cảm ơn.

bluef

Ai có nhạc chuông tít tít của Nokia nhưng nó như bị hết pin không nhỉ? Iem khoái cái nhạc dở hơi ấy. nó téo tèo toè .. rồi im bặt

huybep

Bác nào có nhạc chuông mấy con giáp không cho em xin nha! Cám ơn các bác trước!!!

Status
Không mở trả lời sau này.