• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC - PHẦN I

Status
Không mở trả lời sau này.

trudzu

Ai cần nhạc chuông loại nào (wma,wav,mp3...),từ khúc nào,thời gian bi nhiêu .... thì cứ pót yêu cầu,tui sẽ làm cho các bạn.Tuy nhiên để thuận tiện hơn thì các bạn nên gửi kèm theo bài nhạc,hoặc link để tải nhạc cho tui chỉnh sửa dễ dàng,vì có thể tui ko có bài nhạc bạn cần :d

Bạn ơi có thể mix một bài nhạc Pop nào có tên Dũng ko, he he, tớ tên Dũng mà, thanks nhiều

ironheart

Bạn nào có các nhạc phẩm của Robert Miles không cho mình xin với,càng nhiều bài càng tốt,tại vì mình thích nghe nhạc của R Miles nhưng chưa có và cũng không biết tên nữa...Mình sẽ rất biết ơn nếu các bạn cho mình link download.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Bạn nào có các nhạc phẩm của Robert Miles không cho mình xin với,càng nhiều bài càng tốt,tại vì mình thích nghe nhạc của R Miles nhưng chưa có và cũng không biết tên nữa...Mình sẽ rất biết ơn nếu các bạn cho mình link download.

Bạn có thể down những bài đó ở dưới đây

DOWNLOAD

password là pdaviet.net

Huycl2507

Mình đang cần tìm bài Vì nghèo nên mất em - Trương Anh Tuấn,bạn nào có Up lên cho mình cái nha.Thank:D

LamAnhThu

có ai có Chủ đề 1 - Chương I của bài Symphony No5( định Mệnh) -Beethoven làm nhạc chuông thì cho em với( dàn nhạc đánh nhé)! Em thích bài này lắm!!!!!!!!!!!!!!

Các bạn cho mình xin bài: "Anh chỉ là hình bóng của người khác" do Lâm hát, mình có lấy trên Nhacso.net nhưng file chất lượng kém quá. thank

biliem

mí bac có bài trong phim "đi về phía mặt trời" ko, cho em vói, em tìm trong trong trang của tfs rồi mà ko có. THANKS

voiconxauxi

Banghoadao oi!
Bạn cho mình xin nhạc chuông "vịt" trong kho wav và mp3 thành mmf cho máy Samsung nha bạn
Thanks

Hate boy!
Bạn có thể chuyển thành mmf cho mình được không?
Xin cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

poiuy

nhân dịp hôm rồi nghe biểu diễn dân ca thấy các bác ấy chới đàn bầu mê ly quá đi thôi, không biết có nhạc chuông đàn bầu không nhỉ?

toanbui

Các bạn cho minh hỏi: mình thích nhạc chuông của Nokia 8800 nghe nhạc chuông rất hay và sang nữa. minh có thằng bạn đang xài Atom exec chép nhạc chuông Nokia 8800 nghe rất hay. Bạn nào có share với mình nha. Chân thành cám ơn.

thinh1332

các bạn có bài:
"xin đừng dối anh thêm lần nữa"và" thiên đường của anh( Vy Oanh) không?
cho mình với..
cám ơn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.