• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

hcqp

Mình tìm Game Bida France (3 bi) lâu lắm rồi mà vẫn chưa thấy! Bác nào có thì Up lên cho bà con nghen!
Cảm ơn nhiều!!!

mdapro

Cái dirty dance có hỗ trợ WM5 hok nhỉ? Em cài vào chơi hay treo lắm, có lẽ hok hỗ trợ WM5

kentucky

em mai vẫn chưa đủ điều kiện vào down load bác nào có share lên đâu cho những người mới như em down với

Nemmatlanh

ai có shame game chỉ cần giả nén và chạy luôn cho mình xin!

ShameGame copy vào thẻ rồi chạy luôn của bạn đây:
http://www.4shared.com/file/4679323/6fafe6d2/aim_shamegame_erotic-video-puzzle_v10.html

@mdapro:Cái Game đó chỉ hỗ trợ Win2k3 là chính thôi bạn ạ.Trên Win2k5 hiển thị lúc được lúc không,nói chung là rất khó khăn.Bạn có thể đọc lại trang trước,Man đã đưa lên và giới thiệu hết rồi đó.

@kentucky: Bạn cố gắng Post bài để xây dựng 4R,rồi sẽ được Down ngay thui mà.Chứ ai cũng đòi như bạn thì lấy đâu ra người Post bài để xây dựng 4R mình nữa.Thân!

N

nquanghuy

Guest
CherrySoft StripTeaser v1.01 Bác nào biết chơi cái này hướng dẫn hộ em chút.Cám ơn nhiều

juve2222

ai có trò fifa 2006 hay 2007 ji kô?hay quảngli' bóng đá cũng dược:D cho em xin di.em khoái trò này lắm!!!!!!

ThunderStone

tuanquynh8083 ơi , bạn xem lại link trò quản lý đội bóng cái,mình cũng thích chơi nhưng click vô nó chỉ chạy vào trang chủ 4share , ko down được !! Hay bạn nào có post lên cho mình với . Thanks tuanquynh và anh em !!

Nemmatlanh

tuanquynh8083 ơi , bạn xem lại link trò quản lý đội bóng cái,mình cũng thích chơi nhưng click vô nó chỉ chạy vào trang chủ 4share , ko down được !! Hay bạn nào có post lên cho mình với . Thanks tuanquynh và anh em !!

Các bạn muốn những Game liên quan đến bóng đá hoặc quản lí đội bóng thì vào Link sau để tham khảo và Down Game mình cần về nhé.Nhưng mà các bạn chưa đủ quyền để Down trong 4R đâu,các bạn cố gắng Post bài xây dựng 4R thêm nữa sẽ Down được nhiều Game hay nhé.Thân!http://pdaviet.net/showthread.php?t=1159

duycst

sorry em mới xài o2 các anh có thể cho em hỏi o2 mini wm3 có thể chơi được không ạh,thanks các anh đã đọc tin

Bạn xem trong bài giới thiệu trò chơi,có ghi hỗ trợ cho hệ điều hành nào,màn hình nào chơi được thì bạn lấy về cho phù hợp với máy bạn.Cứ tải về cài,nếu không chơi được thì lại gỡ ra,không có gì phức tạp đâu!Hầu hết các trò trong Thread này mini đề chơi được đấy.Chúc vui! :D

alexander

Mấy pro ơi,hình như những link bên 4share thường bị die hay sao ấy ,vô 10 cái thì may ra được 1 cái,search mệt xỉu cái mình cần nhưng ko down được ,buồn wé

thinh1332

ShameGame copy vào thẻ rồi chạy luôn của bạn đây:
http://www.4shared.com/file/4679323/6fafe6d2/aim_shamegame_erotic-video-puzzle_v10.html

@mdapro:Cái Game đó chỉ hỗ trợ Win2k3 là chính thôi bạn ạ.Trên Win2k5 hiển thị lúc được lúc không,nói chung là rất khó khăn.Bạn có thể đọc lại trang trước,Man đã đưa lên và giới thiệu hết rồi đó.

@kentucky: Bạn cố gắng Post bài để xây dựng 4R,rồi sẽ được Down ngay thui mà.Chứ ai cũng đòi như bạn thì lấy đâu ra người Post bài để xây dựng 4R mình nữa.Thân!

bạn có thể up thêm nhiều người đẹp khác cho shamegame được kô? thks nhiều

congdanao

Các Bác cho hỏi có ai biết cách Add hình ảnh vào Game Xếp Hình "Lena Games PocketJip" không ạ (Em thấy mấy cái hình trong Game có đuôi là *.pjg không biết nó là định dạng gì cả) chọt hoài mà không thể nào add thêm được mà hình theo Game chỉ có 6 cái chán ghê...

aphongs

anh chị cho em xin cái trò chơi zuma chơi cho o2mini nha,em xin cám ơn ạh

lum

bạn có thể up thêm nhiều người đẹp khác cho shamegame được kô? thks nhiều
Có nhiểu người đẹp ở topic phía trên đó bạn.
Đang down thêm em mới, sẽ update sau

Status
Không mở trả lời sau này.