• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU THẮC MẮC CHƠI GAME TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

LamAnhThu

Chào mọi người!
Cho mình hỏi chơi SkyForce trên XDA EXEc thì bắn đạn Laze chẳng biết bấm phím nào cả

anh dùng phím camera và phím có hình cái đèn mà bắn. Em chơi thử thì thấy dung rất tốt mà!!!!!!!!!!!!!

khanhgt

Chào mọi người!
Cho mình hỏi chơi SkyForce trên XDA EXEc thì bắn đạn Laze chẳng biết bấm phím nào cả

Cái này có tự chỉnh nút bắn được mà , bạn chọn Primi Weapon là đạn mặc định của nó , đạn Laze là Secondare Weapon . Bạn chỉnh mặc định cho phím bất kỳ nào mà bạn thích , chỉ cần ấn chọn vào thao tác mà bạn cần đặt rồi bấm phím mà bạn định sử dụng là okie ngay mà ! 1 điều nữa khi các bác chơi SF là không nên để bắn tự động vì như thế hay bị chết con tin và số điểm ko được cao ! Theo mình cứ để chế độ bán tự động là hay nhất ( Switch ) ! :D

kukingkong

Xin cho hỏi có ai có trò bida kiểu snooker không (thụt bi đỏ rồi bi mầu khác) vui lòng chia sẻ, tôi đã tìm nhưng chưa có, thường là bida 8 bi, 9 bi, 15 bi, ko phải snooker.

Ngoại trừ Bubble Snooker chỉ là trò bắn phá bi, ko phải bida.

Cám ơn mọi người.

bodyguard

Motorcross Stunt Racer v1.0

Game đua moto trên sa mạc.
HĐH nào cũng chơi tốt.

Game

Bác ơi cái này bẻ khóa sao? Em pó tay rùi.

AnhTu

Super V.I.P
bạn nào có game contra ko vậy??? post cho mọi người nha. thankss..

Nếu muốn chơi game Contra thì chỉ có cách cài PocketNES và chạy rom chứa game Contra thôi
Chúc vui :D

namket

anh có thể hướng dẫn cụ thể hơn giúp em dc ko??? em rất thích chơi game này. thankss...anh nhiều lắm.

dczien

anh có thể hướng dẫn cụ thể hơn giúp em dc ko??? em rất thích chơi game này. thankss...anh nhiều lắm.

file cab để cài và file contra.rar, bung file contra ra thư mục cấp 1 (ở main hay card) thì chương trình mới tìm thấy rom game này. chúc vui :D

dOOyOusEE

Tôi thấy games nào của Infinite Dream đều hay cả: K-rally, Sky force...
K-rally và Sky force thì đã quá nổi tiếng rồi, còn Super Miners và Explode Arena cũng rất hay nhưng tôi vẫn chưa tìm thấy bản "xịn" nào cả? Các mod có thể tìm giúp không ?

Cảm ơn nhiều!!!

hình như mình thấy chưa có ai up lại 2 trò này thì phải :-?
nên mình mới up lại lên BOX.net đây

dOOyOusEE

ko bít PPC có trò đá penalty bằng camera như của Symbian OS ko ạ.
Em kết mê trò này từ lúc xài N73 nhưng h chuyển sang O2 Neo thì chưa thấy có :(

jimmy_nguyen

Các bác cài trò Kamasutris rồi có chơi ổn không? Sao em cài vào máy thì rất ngon lành nhưng mỗi lần khởi động nó lên là treo máy luôn, phải softreset lại mới được.

Mấy trò kia như Dirty Dance, Chiv_X, PocketChallenge,... thì chạy rất ngon còn nó thì chẳng bào giờ chạy nổi hết mặc dù máy của em còn trống đến 17M RAM...

Chỉnh sửa cuối:

Ryuroden

Các bác cài trò Kamasutris rồi có chơi ổn không? Sao em cài vào máy thì rất ngon lành nhưng mỗi lần khởi động nó lên là treo máy luôn, phải softreset lại mới được.
Mấy trò kia như Dirty Dance, Chiv_X, PocketChallenge,... thì chạy rất ngon còn nó thì chẳng bào giờ chạy nổi hết mặc dù máy của em con trống đến 17M RAM...
Mình cũng bị như vậy mà không biết bị sao cuối cùng đanh phải gỡ ra. Mình dùng con O2 NEO

voiconxauxi

Một game đua xe tính thời gian tuyệt vời đã quá nổ tiếng trên hệ PS2 và XBOX không cần phải giới thiệu nhiều thêm. Phiên bản full chỉ cần giải nén và cài vào PPC là ok.
Chào bạn,
Vì game là tiếng Đức, không biết làm sao chuyển sang tiếng Anh để chơi cho thuận tiện.
Bạn vui lòng hướng dẫn cho
Rgds,

TuyetKy

Các bác xem lại, mấy trò đó ko hỗ trợ W5.0, cài thì được nhưng ko chơi được

Status
Không mở trả lời sau này.