• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU VÀ CUNG CẤP ROM CHO MS Smartphone

huygacondevil

Em thì tìm bản WM5.0 cho con 02 Xphone IIm mãi ko thấy ,mà update mãi ko thành công T_T . Ai add YM chỉ cho em với //

phonglantim

các bác ơi,có ROM khác cho HP ipaq voice messenger chưa ạ,em down rom ở trang chủ HP về chạy nhưng cũng ko dc ưng ý lắm,mà tìm mãi mới chỉ có 1 cái rom ấy,chạy ko ổn định lắm,bác nào có rom khác share anh em với :)

drMi

mình có con Toshiba G710, đang có ROM WM 6.0 , cho hỏi dòng này có ROM 6.5 hay 6.1 gì chưa? minh tìm hoài mà không thấy. Thanks

tieumy

MẤy anh ơi cho em hỏi là con Vodafone GPS thuộc dòng chip nào và up được nhũng Rom nào vậy

Oh vậy ah cám ơn anh nhìu .Ah mà anh cho em cái link để tải Win 6.1 cho em Vodafone GPS đi em đang cần gấp lắm cám ơn anh nhìu lun

Oh vậy ah cám ơn anh nhìu .Ah mà anh PHAMHIEN cho em cái link để tải Win 6.1 cho em Vodafone GPS đi em đang cần gấp lắm cám ơn anh nhìu lun

Mình cũng có một con Vodafone GPS muốn up Rom. Xin các bạn chỉ giúp. Cho mình hỏi thêm làm sao để sử dụng GPS của máy

mình có con Toshiba G710, đang có ROM WM 6.0 , cho hỏi dòng này có ROM 6.5 hay 6.1 gì chưa? minh tìm hoài mà không thấy. Thanks

mình cũng xài con Vodafone GPS nè, mình mới up rom 6.1 hôm qua, thấy giao diện cũng đẹp, nhưng hình như bị lỗi ở phần set nhac chuông mp3 hay sao ấy, các bạn có thể vào đây để tham khảo và up rom http://forum.xda-developers.com/showpost.php?p=4091913&postcount=93

namy2k

Có ai có Rom và cách up Rom cho Palm T850 Pro ko cho mình xin với, sao tìm hoài mà chả thấy trang nào nói về nó cả

honglonggc

xin hướng dẫn úp rom 6.5 cho palm treo pro

mình thấy trong dĩen đàn http://forum.xda-developers.com/show...=583685&page=1 đã có rom 6.5 gsm cho palm treo pro rùi. mình muốn úp lên 6.5 bác nào biet chỉ em với. em cam ơn nhiều. may cua mình la palm treo pro gsm (teltra) đó. mình chưa bao giờ up rom wm bao giờ ca~.
mail: huucuong.rednet@yahoo.com.cn
phone: 01668793377
thank mấy pác và chúc mấy pác 1 ngay vui vẽ

tuanuneti

Em có con O2 mini thì cần dùng bản rom nào vậy các bác? Và bản nào các bác cho em links tải luôn nhé!

kiet_xu

Em có con O2 mini thì cần dùng bản rom nào vậy các bác? Và bản nào các bác cho em links tải luôn nhé!

O2 Mini là PPC bạn vào box của PPC để tham khảo. Còn đây là box của MS Smartphone

laihung_neu

các bác có ai có rom gốc cho SPV E610 không? hay rom cho nó cũng đc, tìm cực quá, máy e bị lỗi rồi, chẳng HR đc. các bcá giúp e với nhé

hung9094

cần file sony st 23i
như tiêu đề mình đang cần file sony st23i tiếng việt gấp anh em ai có cho em xin ah
em xin chân thành cảm ơn trước ah