• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU VÀ CUNG CẤP ROM CHO MS Smartphone

Hungpdahl

Well-Known Member
Anh em nào có link của rom SGH i718 không?cho mình xin cái link thanks!

cantho

mấy anh có rom góc 2005 của con dopod C720 không cho em xin với ,thanks

quynhlam

ai có bản rôm gốc của con HTC StarTrek(qtek 8500, dopod s300) cho mình xin nhé, đang tính up lên w6 nhưng không có bản 5 để phòng thân.

pekvocey

cho em hỏi con o2 graphite là thuộc dòng nào, mã nào? và có rom để update k?

em muốn update cho con này... :)

PhamHien

Em đang dùng DOPOD C720W. Em đã up lên WM6.1(Oleg N. Scherbakov), có rất nhiều cải tiến và thuận lợi sử dụng nhưng bàn phím không còn chính xác nữa. Một số phím như A,E,T,Y...toàn ra kí tự khác! Các bác có phương án nào giải quyết không? Hoặc có bản ROm nào sửa lỗi này chưa. Hay là em phải quay về WM5 đây?! Xin Cảm ơn ạ!

canhdieu

Rom cho Lobster 700 TV dòng HTC Monet

các anh có rom con này chưa , xin giúp em với . cảm ơn nhiều !

bạn ơi, bạn đang dùng Lobster 700TV với giao diện tiếng anh phải hông? vậy bạn dump rom roài share cho mọi người đi.

Tôi cũng đang dùng Lobster 700TV, sau khi hard reset giao diện chỉ toàn tiếng Hoa thôi, mặc dù đã chọn chuyển ngôn ngữ sang English nhưng giao diện lại thể hiện 1 phần tiếng Hoa, 1 phần tiếng Anh, rất bất tiện. Tôi đã tìm trên mạng lâu rồi nhưng vẫn chưa tìm ra.
Tôi thấy cũng có nhiều bạn nêu yêu cầu về rom này nếu ai có vui lòng share cho mọi người giúp nhé.

Cám ơn rất nhiều.

nguyenthuanbg_pv

Các pác cho hỏi chút: con I-mate SPL thuộc dòng nào vậy? Mình search hoài trên các 4rum mà hok bít nó thuộc dòng nào. Hjx. Hiện nay có bản ROM 6.1 cho con này chưa vậy? Thanks các pác!!!!!

vndichoi

CHú HP IPAQ 514 dùng Win6 Standard là thuộc dòng smartphone nào vậy các bác ơi? có thể up rom nào tương thích vậy? tks

kiet_xu

CHú HP IPAQ 514 dùng Win6 Standard là thuộc dòng smartphone nào vậy các bác ơi? có thể up rom nào tương thích vậy? tks

Máy của bạn thuộc dòng smartphone của HP.Đây cũng chính là chiếc SP đầu tiên của HP nên chưa có ROM cho dòng này

abcphong

xin giúp em chuyển hệ con audiovox 5600

em có con audiovox 5600. anh em nào biết unlock và chuyển hệ con này. xin hướng dẩn cụ thể dùm. em coi trên mấy diễn đàn nước ngoài nhưng do dốt tiếng anh nên chử được chử không. xin giúp em với. thank các anh nhìu lắm

kiet_xu

em có con audiovox 5600. anh em nào biết unlock và chuyển hệ con này. xin hướng dẩn cụ thể dùm. em coi trên mấy diễn đàn nước ngoài nhưng do dốt tiếng anh nên chử được chử không. xin giúp em với. thank các anh nhìu lắm

Mình không hiểu ý bạn. Chuyển hệ là sao?

nguyenthuanbg_pv

Các Pro ơi cho hỏi với: mình tìm mãi mà không biết con i-mate SPL thuộc dòng nào và có Rom 6.1 cho dòng này không?
Pác nào biết chỉ dùm với, mình hỏi mãi mà hok có ai trả lời vậy, bùn wá. Hix.

hungadams

bạn ơi, bạn đang dùng Lobster 700TV với giao diện tiếng anh phải hông? vậy bạn dump rom roài share cho mọi người đi.
tôi cũng đang dùng con Lobster 700 TV tiếng Anh nhưng k biết dump Rom để share cho a em thế nào ,bạn hướng dẫn đi,À,bạn có thể chỉ cách soft or hard reset con này thế nào không,máy mình tự nhiên bị đơ lúc khởi động lại,thank

hungadams

Tôi cũng đang dùng Lobster 700TV, sau khi hard reset giao diện chỉ toàn tiếng Hoa thôi, mặc dù đã chọn chuyển ngôn ngữ sang English nhưng giao diện lại thể hiện 1 phần tiếng Hoa, 1 phần tiếng Anh, rất bất tiện. Tôi đã tìm trên mạng lâu rồi nhưng vẫn chưa tìm ra.
Tôi thấy cũng có nhiều bạn nêu yêu cầu về rom này nếu ai có vui lòng share cho mọi người giúp nhé.

Cám ơn rất nhiều.
tôi đang dùng bản tiếng anh nè,share thế nào?
bác hard reset con này thế nào đấy ,chỉ em với

duyphuong123

co' bac' nao` bit' cach' up rom con sam sung i le^n ban? 6.1 ko?lam` on chi? tie^u? de^. voi!thanks cac' bac' truoc' nhe'