• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

khuongdoan85

Có ai có PDFPLUST ( phần mềm hỗ trợ đọc đuôi .pdf )

bác nào có thì up lên cho em cái nha, thanks you nhìu!!!!

khuongdoan85

các bác cho em hỏi về soft pdf1.65 ( cái phần mềm đọc đuôi .pdf ), chỉ cho em cách intall nha, em dung N70, thanks!
cái này em down về máy và intall nhưng không vào được hjx
trước em có dung 1 soft khác cung hỗ trợ đọc đuôi .pdf, có cần remove cái soft đó trước khi cài cái nay không vay??

Chỉnh sửa cuối:

namnguyen1146

các bác ơi!!!!!!!!!
Giúp mình với!!!!!!!!Mình có cái thẻ nhớ.Trước đây,mình dùng Nokia 6630 và có cài phần mềm bảo mật VMS.Bây giờ điện thoại lên đường vào bãi phế liệu rồi vì hư nặng quá.Nhưng lúc nó chuẩn bị hư,mình quên mở bảo mật,nên cái thẻ các file của mình bị dính đuôi VMSX và không đọc được.Bây giờ,mình muốn đọc lại các file đó trên máy vi tính thì phải làm sao hả các bác?Giúp mình với,vì mình rất cần đọc các file đó.Thanks!!!!!!!!các bác trước nhé!

bond0201

bạn nào có phần mềm chụp ảnh toàn màn hình của N72 không cho mình xin với. cảm ơn nhiều

thanhcong_to

cho em xin pm chèn nhạc nền khi đang thực hiện cuộc gọi các bác ơi!

cho em xin cả "where i am" nhé!
cảm ơn nhìu nhìu!

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
các bác ơi!!!!!!!!!
Giúp mình với!!!!!!!!Mình có cái thẻ nhớ.Trước đây,mình dùng Nokia 6630 và có cài phần mềm bảo mật VMS.Bây giờ điện thoại lên đường vào bãi phế liệu rồi vì hư nặng quá.Nhưng lúc nó chuẩn bị hư,mình quên mở bảo mật,nên cái thẻ các file của mình bị dính đuôi VMSX và không đọc được.Bây giờ,mình muốn đọc lại các file đó trên máy vi tính thì phải làm sao hả các bác?Giúp mình với,vì mình rất cần đọc các file đó.Thanks!!!!!!!!các bác trước nhé!

Cái chương trình bạn đề cập mình khôg biết là gì nữa :( Bạn chỉ còn cách này để thử, tìm 1 máy nào đó, cái cái pm đó vào sau đó chép file bạn đang giữ vào đó, mở lại xem sao, không thì bó tay.

namnguyen1146

các bác ơi!!!!!!!!!
Sao ko ai giúp minh vậy kà?
Có ai biết ko vậy?Giúp mình,mình cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!

giacay

Hỏi về Worldmate

ai có chương trình Worldmate mới nhất dùng được cho N70 cho mình xin với, cài cái v 5.1 nó toàn bị báo file corrupted, chắc ko dùng được cho N70

tinhtevt

help về phần mềm

mình đang cần phần mềm bảo mật(giấu file) cho con N70 ME của minh mà tìm mãi ko thấy
ai có làm ơn cho mình
thax

namnguyen1146

Cái chương trình bạn đề cập mình khôg biết là gì nữa :( Bạn chỉ còn cách này để thử, tìm 1 máy nào đó, cái cái pm đó vào sau đó chép file bạn đang giữ vào đó, mở lại xem sao, không thì bó tay.
Thanks bạn!!!!!!!!!!!

Cái phần mêm đó mình đó,hồi xưa mình down trên pdaviet.Nhưng jờ tìm lại ko thấy mà mình thì bị mất rồi.Cái phần mêm đó dùng để bảo mật data.Hình như có tên là Virus mobile security thì fải

Kojiro

Super V.I.P
Thanks bạn!!!!!!!!!!!

Cái phần mêm đó mình đó,hồi xưa mình down trên pdaviet.Nhưng jờ tìm lại ko thấy mà mình thì bị mất rồi.Cái phần mêm đó dùng để bảo mật data.Hình như có tên là Virus mobile security thì fải

Mình đã tìm mà không thấy PM tên bạn nói :(

mobilefone

Cân tìm key của phần mêm Advanced call manager quản lý cuộc gọi

IMei:354813017912096
các bác pro tìm giúp em nhanh nhé

Status
Không mở trả lời sau này.