• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

9dragon

Bác nào có soft chống tắt máy, và chống dập máy ko (Ko nhận cuộc gọi) ! Phòng khi trường hợp mất điện thoại trên xe bus, nhá máy là nó tắt ko phát hiện được. Bác nào có hay lập trình được thì share cho anh em dùng với , rất cám ơn!

Bọn trộm nó cũng tỉnh lắm. thó được là nó rút pin liền . Po tay

cthang_veo

Cho mình hỏi 1 chút, dùng thẻ nhớ dung lượng càng lớn thì máy sẽ càng chậm có đúng ko?

Chỉnh sửa cuối:

khamnguyen

các A/E cho mình cr......cũa chương trình nghe nhạc LCG Jukebo v2.17 việt hóa đi các bác.số IME354330001110058.này nhé.lần nữa thanks a/e nhiều lắm

vanminh1184

mình cài phần mềm ringout tone thi máy báo ...not supported.ban nào chỉ giáo cho mình với

DongMNghia

Phần mềm khóa phím có âm thanh cho N70Me?

em xài con N70Me,em muốn có phần mềm tự động khóa phím giống như best keylogger cua dòng máy s60 3rd,vậy bác nào có làm ơn chia sẻ cho em nhé,xin cám ơn nhiều

khuongdoan85

Thử MBrain.Software.Pdf.Plus.v1.37.S60.SymbianOS này nha bạn:

vẫn thế bạn à, không hiện icon ở file truyện và khi enter vô thì bị đẩy ra ngoài, chán quá, bạn có phần nào chuyển đuôi .pdf thành đuôi khác (vd: .prc,hay .rgo, hay .doc ) trên máy tính không? Mình chuyển để đọc cũng được, tìm phần mềm hỗ trợ khó wa, lại không thích ứng với máy nữa, giúp mình với nha, thanks!

besboy22100

Em đã cài thành công, dùng cũng thành công, chỉ mỗi cái ko thành công là ko phát âm được, phải làm sao cho nó phát âm được hả bác

em cũng giống anh này nè, cài đặt xong, cũng không phát âm được. Ai giúp em với.em đang cần lắm. thanks rất nhiều

ngaohan

Phần mềm khóa tin nhắnxin giúp đỡ?

tôi đang cần 1 phần mềm khóa tin nhắn lại nếu ai có thì chia sẽ cho minh với nha!

JokerB

hiện mới có xem file .flv cho s60v3 chưa có cho s60v1 và v2 nên bạn chịu khó convert sang .avi hoặc .mp4 để xem nhé :)

DongMNghia

anh có thể cho em cái key của best keylocker đc kô,
Imei của em la 351863019409149
và mail đăng kí là n.
cám ơn bác

ninh9999

may của em mới fomat lại ,nhưng khi khởi động lại thi màn hình báo la:"app.closed Main"
ko biết nguyên nhân .em bị thế từ hồi cài mấy pm của pisoc,bác nào giải quyết vụ nay cho em cái!!!

Status
Không mở trả lời sau này.