• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=23916
mấy file bị lỗi. hơn nữa bạn hoabinhlove kô nén vào 1 file để tung tóe mình kô biết load những cái nào và cái thế nào nữa. mình mới sài N70 nên kô rõ lắm.
xin cảm ơn !

Bạn tuân thủ triệt đề hướng dẫn của Bình đi! Mình thấy rất đơn giản mà, các file .mdict chính là các file từ điển. bạn thích dùng file nào thì down file đó như eng-eng là anh-anh, eng-spa là anh-tây ban nha...
Các file sis là các file cài đặt. Rất đơn giản!

nguoiqualoicu

Bạn nào có bản patch cho Jukebox không thì up cho mình với, hoặc là có bản Jukebox nào mà đã fix lỗi, không bắt phải kiểm tra KKK bằng internet ấy.

Caominh171

Ai có trọn bộ Python gồm Python,ScripShell & Megaduke cho 6630 hok?
Mình cũng đã tìm và chả bik nó cứ chia FP1,FP2,FP3 tùm lum hết,hok bik tải thế nào nên mới hỏi
Ai có share dùm nhé!
Thanks!!

MinhThang

Manager
Ai có trọn bộ Python gồm Python,ScripShell & Megaduke cho 6630 hok?
Mình cũng đã tìm và chả bik nó cứ chia FP1,FP2,FP3 tùm lum hết,hok bik tải thế nào nên mới hỏi
Ai có share dùm nhé!
Thanks!!

Lấy cái này thử xem có được không:

Cleonardo

hướng dẫn ko thể nào theo được,bạn ơi mình đang cần sự giúp đỡ.:-??

ruoixanh

Ông anh mình đang dùng máy N72 muốn dùng điện thoại làm wc mod nào có sort up cho mình với

xuanlich

Em mới dùng con N72, ai biết dòng máy này giúp em với nhé, hiện tại nó đang bị lỗi font Tiễng Việt, giúp em cách khắc phục, ai có chương trình quản lý file cho N72 thì up cho em nhé.

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

Cần pm làm nhạc trên đt 7610

Mình thấy cái pm này ở trong forum chúng ta rồi nhưng khi đưa về máy 7610 thì ko thấy intall được
Có lẻ định dạng ko phải là sis.Nên xin các bro cho mình pm này để tự tạo 1 đoạn nhạc chuông theo ý mình,thank các bro nhiều

Kojiro

Super V.I.P
Em mới dùng con N72, ai biết dòng máy này giúp em với nhé, hiện tại nó đang bị lỗi font Tiễng Việt, giúp em cách khắc phục, ai có chương trình quản lý file cho N72 thì up cho em nhé.

Tìm font hỗ trợ tiếng Việt, chép vào C:\system\fonts.
Trình quản lý file thì search Pm Xplore nhé!

jimmi_qyu

thank bro nhiều nha.cái này mình cũng đang cần đây.
Nhưng cái mình nêu trên topic là pm làm nhạc theo phong cách riêng đấy bro ah.Bro có thì cho mình xion với nha

Kojiro

Super V.I.P
thank bro nhiều nha.cái này mình cũng đang cần đây.
Nhưng cái mình nêu trên topic là pm làm nhạc theo phong cách riêng đấy bro ah.Bro có thì cho mình xion với nha

Pm soạn nhạc thì làm trên PC chứ bạn, phone có làm được thì sao hay được :)

tranvanbien

Pm soạn nhạc thì làm trên PC chứ bạn, phone có làm được thì sao hay được :)

đó là một tiện ích công nghệ,ai thaichs thì làm ,ai không thaichs thì thôi mà,lúc rảnh bỏ ra nghịch cũng hay lắm đó bro ah!

Tìm font hỗ trợ tiếng Việt, chép vào C:\system\fonts.
Trình quản lý file thì search Pm Xplore nhé!

các thứ của bạn đây!

tu2179

bạn nào chỉ cho mình cách đổi font. Minh mới dùng n72 nên chưa biết nhiều lắm. Thank trứoc nhé.

tranvanbien

phần mềm đọc tin nhắn

mình mới được cậu bạn gửi cho PM này,có nhiều người đã biết phần mềm này nhưng mình share lên đây để chia sẻ cùng những bạn chưa biết:

Mã:
http://www.4shared.com/file/20711269/a7043029/total_new.html

Status
Không mở trả lời sau này.