• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

tu2179

cho mình hỏi cách đổi font của n72 là gì vậy. Hồi trứoc mình dùng s60v3 có cái font chowfun đẹp lắm. Mới bị mất máy. Bây giờ dùng N72. Các bạn giúp mình nhé.

ihc

em like soft KPD với từ điển Anh-Việt nhưng ko bít cách cài như thế nào,đã đọc nhiều mà vẫn ko cài được,hic.Lên mấy chỗ siêu thị điện thoại thì ngồi đợi lâu wá,có ai giúp mình được ko?Trong diễn đán này có ai mở cửa hàng điệb thoại ko?Cho địa chỉ mình lại cài giùm mình cái,thanks

tuanlong0207

mấy bro ơi cho hỏi minh đang xai ngage QD vẻ 04.60 ko hieu sao gai slick báo lổi hoài,ko biết co bro nào có chuơng trinh chat java hoac đuôi sis cho thằng ngage QD nay không ngage QD cua minh java 1.0 nen ko thể gai vitalk hay ola dc hen,ah neu co IM+ hoac agile,SH... đuôi sis thì post hộ em với

Kojiro

Super V.I.P
em like soft KPD với từ điển Anh-Việt nhưng ko bít cách cài như thế nào,đã đọc nhiều mà vẫn ko cài được,hic.Lên mấy chỗ siêu thị điện thoại thì ngồi đợi lâu wá,có ai giúp mình được ko?Trong diễn đán này có ai mở cửa hàng điệb thoại ko?Cho địa chỉ mình lại cài giùm mình cái,thanks

Bạn nói chính xác PM bạn cần đi, máy bạn máy gì, mình sẽ hứong dẫn bạn cài cho. KPD và từ điển cài quá dơn giản chủ yếu là máy bạn có hỗ trợ ko thôi :)

ihc

uh,em quên em xài N72.có gì mail cho em được ko?hay online cug được:seialkiller19vn@yahoo.com

Kojiro

Super V.I.P
uh,em quên em xài N72.có gì mail cho em được ko?hay online cug được:seialkiller19vn@yahoo.com

KPD thì cài ok nhưng muốn full thì bạn phải mua code.
Từ điển thì có TMA, có hết trong diễn đàn rồi, bạn search và tự cài.
N72 thì cứ file sis, jar dành cho S60 thì cài được hết bạn à.

ihc

KPD full là sao?if full thì hết bao nhiêu Mb?Bi nhiêu tiền?em bít là s60 đuôi.sis la cài vô được nhưng riêng cái KPD với từ điển em cài ko được,em cũng cài mấy cái soft trên diễn đàn rồi mà

Kojiro

Super V.I.P
KPD full là sao?if full thì hết bao nhiêu Mb?Bi nhiêu tiền?em bít là s60 đuôi.sis la cài vô được nhưng riêng cái KPD với từ điển em cài ko được,em cũng cài mấy cái soft trên diễn đàn rồi mà

Muốn biết KPD thì bạn vào đây tham khảo nhé: www.kpdonline.com

Từ điển thì đây: http://pdaviet.net/showthread.php?t=24289, làm theo đúng hd là ok.Còn nhiều loại từ điển lắm, trong chuyên mục này có đó, bạn tìm đi rồi lựa chọn.

ihc

cho em xin soft tạo mẫu tóc trên đt,em ko nhớ là soft j nhưng lúc trước em xài cái 6600 có soft đó,thanks

ihc

Xin cho hỏi có bác nào có phần mềm chặn cuộc gọi,chặn tin nhắn, có thể ghi âm cuộc gọi, phát nhạc giống nhạc chờ dù đã bắt máy? Thanks trước

Có cách này :Dùng ACM,bạn muốn bài nhạc nào thì chuyển nó sang đuôi amr.Xong chuyển nó vô E/system/Apps/ACM/clips,rồi bạn vô soft ACM vô phần Action,dòng đầu chọn answering machine,dòng dưới chọn cái files luc nãy bạn đã chuyển đuôi amr rồi xong.Muốn cho số nào hay nhá máy add vô số đó gọi đến sẽ nghe nhạc cứ tưởng nhạc chờ,thật ra đang bị tốn tiền đó

jimmyvn88

Co anh em nao co phan mem,khj muon nhan cuoc goj mot aj day,thj nhan ok thong thuög thj ko nhan dc.chuyen sang pjm khac moj nhan dc.hoac paj co pass. Hoac tuong tu thj cho mjnh xjn link nha.thanks
bạn onl bằng đt hay sao thế,chú ý tiếng Việt chứ

Có cách này:dùng ACM,bạn muốn bài nhạc nào thì chuyển nó sang đuôi amr.Xong chuyển nó vô E/system/Apps/ACM/clips,rồi bạn vô soft ACM vô phần Action,dòng đầu chọn answering machine,dòng dưới chọn cái files luc nãy bạn đã chuyển đuôi amr rồi xong.Muốn cho số nào hay nhá máy add vô số đó gọi đến sẽ nghe nhạc cứ tưởng nhạc chờ,thật ra đang bị tốn tiền đó

bác hiểu nhầm ý ng ta rồi,bạn ấy muốn là 1 ứng dụng muốn nhận 1 cuộc gọi thì phải bấm mã thf mới nghe máy đc ấy(bình thường chỉ bấm nút xanh)

JuRay-Duan

bạn onl bằng đt hay sao thế,chú ý tiếng Việt chứ

bác hiểu nhầm ý ng ta rồi,bạn ấy muốn là 1 ứng dụng muốn nhận 1 cuộc gọi thì phải bấm mã thf mới nghe máy đc ấy(bình thường chỉ bấm nút xanh)

Bác ihc nói đúng rùi đó Jimmy ơi, bạn kia cần soft mà khi người khác gọi đến thì đt mình tự động bắt máy, nhưng người ta vẫn nghe tiếng nhạc cứ tưởng là nhạc chờ, cái ACM 2.0 này hay lắm mình đang xài rất oke :D

jimmyvn88

Bác ihc nói đúng rùi đó Jimmy ơi, bạn kia cần soft mà khi người khác gọi đến thì đt mình tự động bắt máy, nhưng người ta vẫn nghe tiếng nhạc cứ tưởng là nhạc chờ, cái ACM 2.0 này hay lắm mình đang xài rất oke :D

tốt nhất là ta cùng chờ đợi Anhcoimkc giải đáp thắc mắc này:-??

JuRay-Duan

Có cách này :Dùng ACM,bạn muốn bài nhạc nào thì chuyển nó sang đuôi amr.Xong chuyển nó vô E/system/Apps/ACM/clips,rồi bạn vô soft ACM vô phần Action,dòng đầu chọn answering machine,dòng dưới chọn cái files luc nãy bạn đã chuyển đuôi amr rồi xong.Muốn cho số nào hay nhá máy add vô số đó gọi đến sẽ nghe nhạc cứ tưởng nhạc chờ,thật ra đang bị tốn tiền đó

tốt nhất là ta cùng chờ đợi Anhcoimkc giải đáp thắc mắc này:-??
haha, bạn nhìn nhầm rùi đóa, ihc trả lời bài của quanghoa1812 mà, kô phải của Anhcoimkc đâu :D, đọc kỹ lại xem sao nhé bạn jimmyvn88 :p:p

Status
Không mở trả lời sau này.