• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

jimmi_qyu

Em đang kiếm pm có thể tự động trả lời + ghi âm cuộc gọi. 2 pm cũng được. Anh biết cái nào được thì giúp em.

Bạn có thể sử dụng 2 pm :
1 : hộp thư thoại (đã vh)
2 : ghi âm cuộc gọi (đã vh)
2 cái này đã có trên forum rồi.Bạn cứ việc search

tantoan72

phần mềm tắt mở máy

các bạn ơi, ai có phần mềm tự động tắt máy rồi mở máy lại không. mình sử dụng nó để tiết kiệm pin đó mà, tối tắt, sáng máy tự khởi động lại vì ban đêm mình không xài máy, nó chạy thì tốn pin đó mà. trước đây mình xài pannasonic có chương trình này. hình như là auto on - off. mình đang xài N.72. mong các bạn giúp minh nha.

chimdada_ns

các anh hướng dẫn giúp em với

em đang dùng con 7610........... em đã cài ultramp3 nhưng khi nghe nhac thì nhạc lại ko chạy đc bằng phần mền đó................. anh nào biết cách cho nhạc chạy bằng cái đó thì hướng dẫn giúp em với........... em cảm ơn nhiều

..........

AnhPheCT

Có 2 cách 1 là Ultramp3 đã bị khóa do Bạn chưa mua KKK hoặc chưa bẻ KKK. 2 là Nhạc MP3 của Bạn chép vào chuẩn Mp3 (Player 2) Máy Bạn ko hổ trợ! Hãy thư 1 vài bản mà trước đay Bạn đã mở được bằng chương trình Ultramp3 nếu ko hát nhạc được thì gở bỏ bản Ultramp3 đó cài lại bản khác!!

Kojiro

Super V.I.P
các bạn ơi, ai có phần mềm tự động tắt máy rồi mở máy lại không. mình sử dụng nó để tiết kiệm pin đó mà, tối tắt, sáng máy tự khởi động lại vì ban đêm mình không xài máy, nó chạy thì tốn pin đó mà. trước đây mình xài pannasonic có chương trình này. hình như là auto on - off. mình đang xài N.72. mong các bạn giúp minh nha.

Chỉ có hẹn giờ tắt chứ ko có hẹn giờ mở nha bạn, làm biếng nhỉ :)

tu2179

Bạn có thể sử dụng 2 pm :
1 : hộp thư thoại (đã vh)
2 : ghi âm cuộc gọi (đã vh)
2 cái này đã có trên forum rồi.Bạn cứ việc search

1 : hộp thư thoại (đã vh) => mình đã có.
2 : ghi âm cuộc gọi (đã vh) => bạn nói cụ thể là cái nào được không.
Mình đã thử cái callrecorder + hộp thư thoại chỉ được 4s trong khi mình thử hẳn 30s.

jimmyvn88

1 : hộp thư thoại (đã vh) => mình đã có.
2 : ghi âm cuộc gọi (đã vh) => bạn nói cụ thể là cái nào được không.
Mình đã thử cái callrecorder + hộp thư thoại chỉ được 4s trong khi mình thử hẳn 30s.

thế đã thử với cái ACM chưa?

nientrung

MClean 1.04 cài vào máy sau khi run nó hỏi pass. Co pro nào bik pass không cho mình xin đi. Tks

thuglife18

Well-Known Member
Từ điển Mobile Dictionary Full (Kèm file Phát âm) S60 OS6, 7 ,8 đây

Bộ từ điển này cũng lâu rùi , nhưng dạo này nhiều anh em gọi điện và pm cho mình trên Diễn đàn hỏi về nó quá nên hôm nay mình up luôn cho anh em tiện download để sử dụng.

Bộ Từ điển Mobile Dictionary Full

* Hướng dẫn cài đặt chi tiết * :

- Bước 1 : Download file cài từ điển(mobile_dict.sis), fonts Unicode (vnfont.sis) và Data dữ liệu.

- Bước 2 : Cài đặt file mobile_dict.sis và file vnfont.sis

- Bước 3 : Trong thẻ nhớ , bạn tạo 1 folder mang tên như sau : MDict_Data

- Bước 4 : Copy Data dữ liệu bạn cần dùng (ví dụ như : vie-eng.mdic, eng-vie.mdic....) vào thư mục MDict_Data vừa tạo trên thẻ nhớ

- Bước 5 : Khởi động lại Mobile và sử dụng

---> Bên trên là 5 bước để có 1 bộ từ điển như ý , chúc các bạn thành công

Mã:
http://www.4shared.com/dir/2327509/95165892/tu_dien.html

bạn ui cái việt-english dow ko dc

tu2179

mọi người cho mình hỏi. Có ai biết cách kẻt nối pc với đt qua bluetooh không. Nhiều lúc mình cắm đt vào pc không được. Pc ko nhận :|. Đầu đọc thẻ thì mình mới làm mất. :(

poison071089

mọi người cho mình hỏi. Có ai biết cách kẻt nối pc với đt qua bluetooh không. Nhiều lúc mình cắm đt vào pc không được. Pc ko nhận :|. Đầu đọc thẻ thì mình mới làm mất. :(
Bác bật nokia pc suit lên có phần chọn kết nối qua bluetooth thay vì usb đó ! Mà em khuyên bác mua cái đầu đọc giá tầm 25k thôi , dùng qua bluetooth chậm lắm !

Posted via Mobile Device

tu2179

Bác bật nokia pc suit lên có phần chọn kết nối qua bluetooth thay vì usb đó ! Mà em khuyên bác mua cái đầu đọc giá tầm 25k thôi , dùng qua bluetooth chậm lắm !

Posted via Mobile Device

Nó bảo "không thể dùng được kiểu kết nối này. Kiểm tra tính khả dụng của phần cứng, phần mềm và các driver". Hình như thế. Mình bị lỗi font PCsuite. Chắc phải cài thêm cái gì đó.

poison071089

Nó bảo "không thể dùng được kiểu kết nối này. Kiểm tra tính khả dụng của phần cứng, phần mềm và các driver". Hình như thế. Mình bị lỗi font PCsuite. Chắc phải cài thêm cái gì đó.
Thế thì nó không dùng firmware của nokia rồi ! Thiết nghĩ nó mà dùng nốt firmware thì ai mua cái máy hơn 20chai nữa chứ !
Thế thôi up firm làm gì bác , có giải quyết gì đâu ?
Copy game và nhạc vào thưởng thức thôi !

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.