• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

JuRay-Duan

Mình đang dùng pm nghe nhạc jukebox. khi cài lại phiên bản khác thì thấy hện lên một hộp thoại
Authentication check
The application must connect to enternet to check that is uesd legally. do you want to proceed?
yes no
và ko thể nghe nhạc đc nữa khi kết nối cứ thất bại
các anh em nào biết có thể giúp mình với
thank!!!! :(

Phiên bản cũ, và phiên bản mới của bạn là bao nhiêu. Hiện nay, Jukebox thì chỉ các phiên bản từ 2.17 trở xuống là kô yêu càu check internet để kiểm tra tính xá thực. Còn từ phiên bản 2.30 hay 2.41 đều bắt check cả và hiện chưa ai crack đc (theo mình nghĩ). Bạn ó thể Remove pm đi rồi cài lại, trước khi đăng ký = k e y thì bạn vào tool (công cụ) chọn programe update nhấn tiếp option (tùy chọn) và bỏ cái dấu tick ở dòng auto update đi có lẽ sẽ khắc phục đc tình trạng của bạn. b-)

vominhsang

mình còn một thắc mắc nữa: pm từ điển dt TMAdict mình đang xài vì sự cố mình phải format thẻ mà ko kịp remove nó jo cài lại thì máy báo alrealy in ues và ko cài đc. có cách nào khác phục ko?

Kojiro

Super V.I.P
mình còn một thắc mắc nữa: pm từ điển dt TMAdict mình đang xài vì sự cố mình phải format thẻ mà ko kịp remove nó jo cài lại thì máy báo alrealy in ues và ko cài đc. có cách nào khác phục ko?

Vậy thì bạn 4mat máy luôn đi, 4mat thẻ lần nữa rồi muốn làm gì thì làm.

tu2179

có ai biết pm nào vừa tự động trả lời cuộc gọi vừa ghi âm cuộc gọi được không. Mình dùng cái "Hộp thư thoại" + "callrecord" không được. Nó có tự nhấc máy. Nhưng không lưu lại được lời nhắn. Nó chỉ lưu được 4s mà trong khi đó mình thử hẳn 30s.

jimmyvn88

có ai biết pm nào vừa tự động trả lời cuộc gọi vừa ghi âm cuộc gọi được không. Mình dùng cái "Hộp thư thoại" + "callrecord" không được. Nó có tự nhấc máy. Nhưng không lưu lại được lời nhắn. Nó chỉ lưu được 4s mà trong khi đó mình thử hẳn 30s.

bạn dùng ACM thử xem có đúng yêu cầu ko?

hungdylan

unlock LCG jukebox

em điền code đúng rồi
sau đó máy yêu cầu truy cập internet em chọn yes hay no đều ko được
pro nào biết thì giúp em với
em dùng N70
thanks

JuRay-Duan

Hừ, bạn xài bản Jukebox bao nhiêu, từ bản 2.30 hoặc 2.41 thì chưa ai cr@ck đc đâu nhé ==> kô sử dụng đc. Chỉ nên xài version từ 2.17 trở xuông thôi, sẽ kô bị check internet. Còn nếu xài bản 2.17 trở xuống rồi mà vẫn bị check thì bạn vào tool--> programe update---option-->auto update, rồi bỏ cái dấu tick màu đỏ đi sau đó mới nhập k e y . Ok nhé,
p/S: bữa giờ mình toàn trả lời vấn đề này :( ---> http://pdaviet.net/showthread.php?t=20227&page=72

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

MaR Hex Editor_Chương trình chỉnh sửa dữ liệu trong hệ điều hành của máy. Giống như chương trình chỉnh sửa Registry trong PC hay PPC. Ghi chú là chương trình này chỉ dùng cho những người Pro, và những người am hiểu về trái tim trong hệ điều hành Symbian.

Dưới đây là nguyên văn hướng dẫn bằng tiếng anh.

Description: Application for editing files.
To edit databases of other applications and games on your mobile, do the following > Files intro.class, start.class, load.class, a.gif must be added to game/application archive (jar, in which you want modify RMS) and added line MIDlet-2: 'MaR Hex Editor, a.gif, start in file META-INF/MANIFEST.MF

Anh ơi cái này em nhìn gióng cái siêu dịch bản gốc quá.Trong pm siêu dịch khi mình sử dụng chế độ sữa theo mã hex nó hiện ra 1 bảng mã nhìn gióng y cái này vậy.KHông biết tính năng có gióng không ,xin anh mách bảo thêm cho em.Thank anh:-??

kira152

mình cần tìm Power boot cho N72, bạn nào có thì cho mình xin nhé, bản Việt Hoá thì càng tốt ạ, cám ơn nha

anhcss

các anh ơi có fần mền nào hỗ trợ đọc đc file Ebook up 7610 kô chỉ cho em với.

Kojiro

Super V.I.P

vanhuan

Anh ơi cái này em nhìn gióng cái siêu dịch bản gốc quá.Trong pm siêu dịch khi mình sử dụng chế độ sữa theo mã hex nó hiện ra 1 bảng mã nhìn gióng y cái này vậy.KHông biết tính năng có gióng không ,xin anh mách bảo thêm cho em.Thank anh:-??

Đúng rồi. Đây là phần mềm chỉnh sửa mã Hex mà bạn đang sài đó!

các anh ơi có fần mền nào hỗ trợ đọc đc file Ebook up 7610 kô chỉ cho em với.
Bạn cứ chờ và tìm xem các phần mềm cập nhật trong Topic ỨNG DỤNG CẬP NHẬT nhé nếu có mình sẽ giới thiệu lên trên này.

tu2179

Cái ACM có phần Answering machine. Hình như không dùng được. Mình đã thử để rồi. Nhưng không được. Và không có chỉnh thời gian để tự bắt máy. Mình băn khoăn là cái này có tự trả lời cuộc gọi được không.

Kojiro

Super V.I.P
Cái ACM có phần Answering machine. Hình như không dùng được. Mình đã thử để rồi. Nhưng không được. Và không có chỉnh thời gian để tự bắt máy. Mình băn khoăn là cái này có tự trả lời cuộc gọi được không.

Nó ko có chỉnh thời gian bắt máy đây bạn, nó dùng tốt để đối phó cho các đồng chí mà bạn ko muốn nghe máy mà vẫn để người ta mất tiền :D

tu2179

Nó ko có chỉnh thời gian bắt máy đây bạn, nó dùng tốt để đối phó cho các đồng chí mà bạn ko muốn nghe máy mà vẫn để người ta mất tiền :D

Em đang kiếm pm có thể tự động trả lời + ghi âm cuộc gọi. 2 pm cũng được. Anh biết cái nào được thì giúp em.

JuRay-Duan

Cho em xin key của pm MobilePdf.jar (của bác vanhuan) post trong Ứng dụng cập nhật cho S60 v1;2. pm ròi mà hok thý reply :(
IMEI: 357968006457722

Kojiro

Super V.I.P
Cho em xin key của pm MobilePdf.jar (của bác vanhuan) post trong Ứng dụng cập nhật cho S60 v1;2. pm ròi mà hok thý reply :(
IMEI: 357968006457722

Cho a tên chính xác và phiên bản anh tìm thử xem nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.