• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

peacewar

Mình nhớ hồi trước trong diễn đàn mình có PM chuyển thẳng file bắn qua bluetooth vào thẻ nhớ (file nhận được sẽ không nằm ở inbox nữa mà sẽ được chuyển thẳng vào thẻ nhớ),giờ tìm lại k thấy.:(Bác nào có hoặc biết nó nằm ở đâu cho mình xin nhé.Thank nhiều!

Kojiro

Super V.I.P

longxech2

bác nào có cái đồng hồ kim screensaver có kim có vạch cho mình với .....................!!!!!!!!!!!!!!!!!

DreamLand

bác nào có cái đồng hồ kim screensaver có kim có vạch cho mình với .....................!!!!!!!!!!!!!!!!!
Dùng N72Smart trong phần cài đặt Clock ở chế độ Analogue sẽ có Screen saver đồng hồ kim đó bạn.

leminhhai111

em dùng ứng dụng lịch vạn niên nhưng nó lại băt đăng kí. Bác nào có cách nào không phải đăng kí mừ vẵn dùng dc không?

qua đây nghiên cứu ne

http://www.pdaviet.net/showthread.php?22473-Lịch-Vạn-Niên-1-0-Full-(tested-N70)-by-hbinhlove2003

Chỉnh sửa cuối:

vinhvomk62

bác nào có bộ Skin TTPod dùng cho s60v2 thì cho em xin nhé! Em tìm nhưng skin đều có kích thước to hơn màn hình nên không dùng được!

các bác cho em hỏi là khi cài phần fontvn.sis trong mobile_dict thì có ảnh hưởng gì đến font dã cài trên máy không?

Đừng tô màu chữ khi post bài nữa nha bạn!!!

Last edited by a moderator:

Whinny

các bác cho em hỏi là khi cài phần fontvn.sis trong mobile_dict thì có ảnh hưởng gì đến font dã cài trên máy không?

cái fonts đóa là fonts tiếng việt để hỗ trợ cho mobile_dict thui
nếu bạn đã cài có fonts TV rùi thì khỏi cài cái đó:D

Status
Không mở trả lời sau này.