• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

vinhvomk62

khi cài một font rùi nhưng mình muốn cài 1 font khác cho s60v2 sao lại không được nhỉ?đều là font tiếng việt cả? làm thế nào để cài được nhỉ?

tuyetha

khi cài một font rùi nhưng mình muốn cài 1 font khác cho s60v2 sao lại không được nhỉ?đều là font tiếng việt cả? làm thế nào để cài được nhỉ?
Bạn gỡ bỏ hay xoá font cũ đi rồi cài fotn mới vào là được mà !

saodoingoi142

Moderator

Bạn hãy vào máy tìm đến Manager rồi Remove Font đã cài đi nhé!Sau đó hãy dùng trình Quản lý Ổ đĩa_File như: System Explorer,hay X-Plore ... rồi vào ổ đĩa C theo đường dẫn sau: C:\System\Fonts ,đến đây bạn hãy đổi tên thư mục Fonts này thành 1 tên khác rồi Delete chúng đi.Bước cuối cùng bạn thoát ra ngoài rồi Tắt nguồn_Khởi động lại máy nhé!!!.Bây giờ thì bạn thích cài lại Fonts nào thì tiến hành cài thôi!!!;;)_Chúc bạn làm thành công!!!;;)

MinhThang

Manager
Em down dc phan men xcall cua bac nao tren djen dan mjnh.(da viet hoa.)nhug chua carck nen ko dung dc..Bac nao cho em xjn key so imel cua e la 351863011920390 em cam on nhjeu.
Xjn loi m0j nguoi em online bang dien thoai nen tieng viet ko dau .

Bạn thử nhập vào 5 số: 00000 hoặc 12345.

motdoicodon232

Mình đang muốn tìm một phần mềm quản lý tin nhắn có chức năng tự động chuyển tin nhắn nhận được từ một số vào một thư mục đã tạo sẵn. Không biết có phần mềm nào như vậy ko.Mình dùng N70, rất mong các bạn giúp đỡ.:)

DreamLand

Mình đang muốn tìm một phần mềm quản lý tin nhắn có chức năng tự động chuyển tin nhắn nhận được từ một số vào một thư mục đã tạo sẵn. Không biết có phần mềm nào như vậy ko.Mình dùng N70, rất mong các bạn giúp đỡ.:)

Ko có pm này bạn à :)

punchan

các bác cho em hỏi có cách nao` em lấy dữ liệu từ file rms.db đc ko?tại em thấy có nhiều người chèn đc symbol vào đấy mà hỏi ngta ko nói.Có bác nào pít chỉ giáo em với

longxech2

Bác nào cho e phần mềm chặn cuộc gọi mà nó báo là ko liên lạc đc hoạc là máy bận nhé, e đang dùng callfilter chán lắm

cfbl1111

pro giúp thèng em này với ,bác nào có phần mềm tự thay đổi theme theo thời gian hoặc thay đổi hình nền thì cho em với cái em cần đơn giản chỉ là thay đổi hình nền theo thời gian VD: 7h>hình a ,8h>hình b và 9h>hình c, thank for all, a good day hj

saodoingoi142

Moderator
pro giúp thèng em này với ,bác nào có phần mềm tự thay đổi theme theo thời gian hoặc thay đổi hình nền thì cho em với cái em cần đơn giản chỉ là thay đổi hình nền theo thời gian VD: 7h>hình a ,8h>hình b và 9h>hình c, thank for all, a good day hj

Ặc!!!:O Cái này thì từ trước đến nay mình chưa nghe nói đến bao giờ trên các phần mềm điện thoại bạn à!!!;;)_Với phần mềm bạn đang nói thì chỉ có và áp dụng đc trên máy vi tính_PC thôi!!!Vậy nha!!!;;):|

leminhhai111

Ặc!!!:O Cái này thì từ trước đến nay mình chưa nghe nói đến bao giờ trên các phần mềm điện thoại bạn à!!!;;)_Với phần mềm bạn đang nói thì chỉ có và áp dụng đc trên máy vi tính_PC thôi!!!Vậy nha!!!;;):|

CÓ 1 pm hẹn giờ đổi themes đó YOU

leminhhai111

Vậy thì tốt quá!!!=D>Có làm phiền bạn ko,nếu vậy bạn hãy tìm giúp cho bạn cfbl1111 này nhé!!!;;)

SORY mình nhớ nhầm qua pm hẹn giờ đổi cấu hình
. LÀM KIẾM NẢY GIỜ MỆT THIỆT
sory add

PS : V3 - V5 thi có

Chỉnh sửa cuối:

hihoha

Well-Known Member

Bên v3 có AutoThemes,Theme Scheduler,còn v2 thì hình như ko có...

cfbl1111

thì em cũng đã kiếm không dc mới nhờ đến các pro nếu hem có thì sr cả nhà ,em tính kết hợp nó với wallpaper để làm 1 thứ cực kì tuyệt vời >>> hay lắm, thì vấn đề vẫn mãi là thời gian nếu có thì pm vào hộp thư cho em biết tại em ít online lắm (đi học cả ngày),>>>>chờ thôi

wszullberg

mọi người cho mình hỏi chút? mình muốn cài cùng lúc nhiều phiên bản của 1 phần mềm sis phải làm thế nào
vd như nimbuzz 2.0 và nimbuzz 2.3 chẳng hạn

Status
Không mở trả lời sau này.