• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi yêu cầu và giải đáp thắc mắc về soft P2!

Status
Không mở trả lời sau này.

caubevodanh76

Chào mọi người, là như zậy , hồi trước em có nhớ là có 1 chương trình chạy wifi trên dòng S60 , nhưng em quên mất tên của nó rùi , ko bít ai có nhớ ko … cái chương trình đó khi cài vào chạy thì nếu mún kết nối wifi thì cần điền các thông tin cần thiết , mà hồi đó em nhớ là em có cài cho N7610 , và 1 thằng em em nó cài vào k510i thì nó nói là chương trình đó chạy được wifi trên máy k510i , vậy ko bít có ai còn giữ chương trình đó thì up giúp em lên được ko ? em cảm ơn trước.

Kojiro

Super V.I.P
Chào mọi người, là như zậy , hồi trước em có nhớ là có 1 chương trình chạy wifi trên dòng S60 , nhưng em quên mất tên của nó rùi , ko bít ai có nhớ ko … cái chương trình đó khi cài vào chạy thì nếu mún kết nối wifi thì cần điền các thông tin cần thiết , mà hồi đó em nhớ là em có cài cho N7610 , và 1 thằng em em nó cài vào k510i thì nó nói là chương trình đó chạy được wifi trên máy k510i , vậy ko bít có ai còn giữ chương trình đó thì up giúp em lên được ko ? em cảm ơn trước.

Nói thật là mình ko biết PM này nhưng mình có 1 thắc mắc là phần cứng ko hỗ trợ thì sao cài phần mềm vào thì dùng được wifi nhỉ. Nếu có PM này thì máy nào lại cũng dùng được wifi :-??

tuananhdnx

how to cr@ck Handy Weather!

Mình cài Handy Weather (Epocware.Handy.Weather.v4.01.N70.N72.N90.SymbianO S8.Incl.******.And.Server.Auth.Patch-HSpda)
nhập k3y thì successful rùi nhưng khi update thời tiết hà nội thì lại báo demo is exprired. ai có bản full share cho mình với cần gấp lắm. Thanks!

hungandtuyet

Xin phần mềm gỡ bỏ apps

Mọi người cho mình hỏi là có phần mềm nào remove (gỡ bỏ) những ứng dụng đã cài trên máy ko? Dùng cái apps.manager nhàm quá, máy mình nhiều phần mềm mà mỗi khi remove phải đợi nó loading... 1 lúc lâu mới được!
Nhân tiện cho mình hỏi lun những ai dùng 6681 thì bộ nhớ RAM trung bình của các bạn là bao nhiêu? Mình mới bật máy thì max lắm cũng chỉ 6,7/20 Mb thui!Hix! ít quá! Nếu xài FreeMem thì lên đc 9Mb nhưng ko chơi được game gì cả ngoại trừ các game của N-gage!

Kojiro

Super V.I.P
Mọi người cho mình hỏi là có phần mềm nào remove (gỡ bỏ) những ứng dụng đã cài trên máy ko? Dùng cái apps.manager nhàm quá, máy mình nhiều phần mềm mà mỗi khi remove phải đợi nó loading... 1 lúc lâu mới được!
Nhân tiện cho mình hỏi lun những ai dùng 6681 thì bộ nhớ RAM trung bình của các bạn là bao nhiêu? Mình mới bật máy thì max lắm cũng chỉ 6,7/20 Mb thui!Hix! ít quá! Nếu xài FreeMem thì lên đc 9Mb nhưng ko chơi được game gì cả ngoại trừ các game của N-gage!

Trả lời 1 vế cho bạn là ko có Pm nào hỗ trợ remove như ý bạn nhé! S60v2 nó thế chứ S60v3 thì ko, chịu khó vậy.

baokhoa900

Ai co Phần mềm chát cho 6600 ko cho mình xin với và cho hỏi phần mềm Slick sài làm sao co cần cài đặt GPRS hay ko hay sử dụng mang ko dây Wifi. Hướng dẫn rõ cho mình dùm nhá. Thanks very much.

lyhuynh23

mình cần chương trình Alarm dạng như Handy Alarm Pro...mình tải về nhưng là dành cho S60 v3 cài lên máy 6680 báo lỗi file corrupt..các bạn có chương trình nào dành cho 6680 như vậy send cho mình với (vd: 2-4-6 báo thức 7g, 3-5-7 :8g...)
thanks nhìu

Kojiro

Super V.I.P
mình cần chương trình Alarm dạng như Handy Alarm Pro...mình tải về nhưng là dành cho S60 v3 cài lên máy 6680 báo lỗi file corrupt..các bạn có chương trình nào dành cho 6680 như vậy send cho mình với (vd: 2-4-6 báo thức 7g, 3-5-7 :8g...)
thanks nhìu

Thử bản này có cài được ko nha bạn:

lyhuynh23

em cài vào 6680 nó báo ko tương thích..tiếp tục cài xong mở lên thì có Trial và Buy bấm vào Trial thì out ra luôn ko chạy dc trên 6680...bác nào có chương trình Alarm cho 6680 thì cho em với...

Chỉnh sửa cuối:

caubevodanh76

Nói thật là mình ko biết PM này nhưng mình có 1 thắc mắc là phần cứng ko hỗ trợ thì sao cài phần mềm vào thì dùng được wifi nhỉ. Nếu có PM này thì máy nào lại cũng dùng được wifi :-??

thật ra mình cũng biết thế, nhưng tại hồi trước thấy có ai đó up lên giới thiệu như thế, nó ko chạy trên phần cứng nhưng nó thông wa cái j đó mình ko nhớ , chỉ nhớ là mún kết nối thì phải điền nhiều cái cần thiết ... nếu ai có nhớ thì up hộ mình với , thx trước nhé .

thanhtungsx

Ai co Phần mềm chát cho 6600 ko cho mình xin với và cho hỏi phần mềm Slick sài làm sao co cần cài đặt GPRS hay ko hay sử dụng mang ko dây Wifi. Hướng dẫn rõ cho mình dùm nhá. Thanks very much.

Slick thì cần cài đặt GPRS đó em à .

Kojiro

Super V.I.P
em cài vào 6680 nó báo ko tương thích..tiếp tục cài xong mở lên thì có Trial và Buy bấm vào Trial thì out ra luôn ko chạy dc trên 6680...bác nào có chương trình Alarm cho 6680 thì cho em với...

Vậy bạn thử bản này nha:

phuong_pda

các pác cho em hỏi làm thế nào để một chương trình chạy trên python. Em cài python rùi nhưng không biết làm thế nào nữa để có thể cho nó chạy được các chương trình cần dùng python để chạy.
các pác giúp em với nha em mới dùng nên chẳng biết nhiều mong các pác chỉ giáo

MinhThang

Manager
các pác cho em hỏi làm thế nào để một chương trình chạy trên python. Em cài python rùi nhưng không biết làm thế nào nữa để có thể cho nó chạy được các chương trình cần dùng python để chạy.
các pác giúp em với nha em mới dùng nên chẳng biết nhiều mong các pác chỉ giáo

Trước tiên bạn cài Python lên bộ nhớ máy, sau đó cài ứng dụng sau, chú ý là tất cả đều vào bộ nhớ máy thì mới chạy được. Bước tiép theo là bạn mở ứng dụng thưởng thức.

khuongdoan85

Đã ai xài Smartmovie 4.01 chưa ạ. Em xin key với imei của em là 3518 6301 9373 972 em nhập 38302 không được
Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.