• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5230 nay đã có firmware mới update 13/07/2010

wimax16vnn

Có chứ bác , lúc còn ver 10 như của e thì khi bật menu lên vào phần Ứng dụng để load chương trình mình đã cài vào , nếu mà danh sách quá dài thì bác sẽ ko thể vuốt ngược lên để kéo các icon bên dưới lên dc, còn bây giờ thì dc rùi, như 5800 luôn.

éc, ai tính so với v10 chứ
mình đang xài v20 lâu nay mà
tất nhiên so với v10 nó thay đổi rất nhìu rồi

phanloc92

Có chứ bác , lúc còn ver 10 như của e thì khi bật menu lên vào phần Ứng dụng để load chương trình mình đã cài vào , nếu mà danh sách quá dài thì bác sẽ ko thể vuốt ngược lên để kéo các icon bên dưới lên dc, còn bây giờ thì dc rùi, như 5800 luôn.

Sao bác lại so với v10 bản 20 đã có rồi do bác ko chiụ up thôi

tc89

Tình hình là e đã Flash FW bang JAF vậy khi e up FW băng NSU hay qua Điện Thoại thi có mất HAck k các bác ơi?

TuDien123

Cho minh hoi hien minh dang dung o fw v12.0.089 minh muon up len fw v21.0.04 lieu co dc ko vay ma may co lam sao ko

ko sao đâu bạn, bạn úp lên sẽ thấy sự khác biệt ngay bạn à ^^!
đảm bảo "phê" hơn bản 12.0.089 nh` bạn à ^^!

135798642

vừa up bằng 3G xong

nuột.............

thanhluanvn

của bác mới không mượt, máy đơ hết cả, chạy x-plore xanh lè.. ứng dụng, thậm chí cả quản lý file cũng đơ đơ... up của bác xong lại phải up lại... mất công lắm

shirooo

up chạy mượt mà bố trí hơi lộn xộn, không quen ^^, dù sao cũng rất cám ơn mathanh đã cook cho anh em 5230 dùng, mai ghé lại forum chờ update của bác, hy vọng có nhiều cải tiến vì JAF + cài soft liên tục cũng ngán :D