• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5530 Nâng Cấp FW v30.0.009 & Tổng Hợp CFW v30 Cho 5530

kidkylin

UPdate Link FW gốc tại 4shared.

- RoomPatcher hoạt động tốt, mình cài soft bình thường.
P.s: bạn daugiang1987 xem lại trên thẻ nhớ có thư mục Patches nào thì xoá đi thử xem?

tritran18518

UPdate Link FW gốc tại 4shared.

- RoomPatcher hoạt động tốt, mình cài soft bình thường.
P.s: bạn daugiang1987 xem lại trên thẻ nhớ có thư mục Patches nào thì xoá đi thử xem?
mình xóa thư mục patch xong ko open rompatch trong đt được luôn

tritran18518

nếu biết trước, thì xóa cái folder patches trước rồi flash, như thế khỏi tốn công flash 2 lần ^^!
p/s: firmware này ngoài music, web,kinetic scroliing, còn gì đổi ko nhỉ

0908727527

nếu biết trước, thì xóa cái folder patches trước rồi flash, như thế khỏi tốn công flash 2 lần ^^!
p/s: firmware này ngoài music, web,kinetic scroliing, còn gì đổi ko nhỉ

Thấy thêm đc cái shazam vs ovi snyc, adobe flash 3.17 hết :D

daugiang1987

củng ko tạo được đột biến nào cả khuyến cáo ai dung FW củ thì cứ giữ vậy mà dùng nhé

12091710

Tớ Xài Thử CFW này thấy tiếng việt nó bị lỗi font hay sao ấy các bạn có bị không hay chỉ có minh tớ vậy có cách nào làm cho tiếng việt ko bị lỗi font xin giúp tớ

kidkylin

Tớ Xài Thử CFW này thấy tiếng việt nó bị lỗi font hay sao ấy các bạn có bị không hay chỉ có minh tớ vậy có cách nào làm cho tiếng việt ko bị lỗi font xin giúp tớ

lỗi thế nào bạn?

mình giữ nguyên Font mặc định của Nokia?

lat123

Muốn đọc ảnh chỉ ở 1 thư mục được chỉ định thì làm thế nào nhỉ ??? :D

chipset_ls

mình đang dùng CFW của kidkylin kidkylin bản final. thấy dùng ổn định lắm, thích nhất là có thể gửi đc file jar vs sis(mình ít dùng thôi nên ko tìm hiểu có phần mềm có thể giúp gửi file dạng này hay ko) vs xoay màn hình. Vì thế ko có ý định up FW mới :D nhưng nếu có cái CFW đủ hiệu ứng như thế của ban v30 này do kidkylin làm thì chắc chắn mình sẽ up :d Thank kidkylin nhiều lắm

binzhaha

2 bản red và blue chỉ khác nhau màu theme thôi hả các bác
em dùng blue white tải cái black red đc ko