• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5530Up FW Updates v40.0.003

nongdan8x

bây giờ không ai ham v32 nữa đâu bạn ah. v40.0.003 hay là cfw C6v41 thôi. mình đang sở hữu bản cfw ngon mà chư thấy hài lòng lắm. định lên v40.0.003 luôn cho vãi chưởng

Dùng bản v32 nhanh đơn giản và mượn nữa cần gì dùng bản c6 cho nặng nề ra :O
dùng cái nguyên chất thôi :))

Chỉnh sửa cuối:

minhthang772

Dùng bản v32 nhanh đơn giản và mượn nữa cần gì dùng bản c6 cho nặng nề ra :O
dùng cái nguyên chất thôi :))

mỗi người mỗi sở thích chứ bạn ai thích đơn giản ổn định như bạn thì xai ofw còn ai thích đẹp hơn thì sẽ xài cfw thôi ;;)

daituongquan

trình duyệt mới này là giống như trình duyệt mình show ảnh bên tác phẩm đứa con lai , nhưng chưa hoàn chỉnh nên không up lên
có ai up date bằng fota được không? mình up thì nó bảo là không tương thích cái quái gì đó. không được gì hết à.

tuanvu202

trình duyệt mới này là giống như trình duyệt mình show ảnh bên tác phẩm đứa con lai , nhưng chưa hoàn chỉnh nên không up lên có ai up date bằng fota được không? mình up thì nó bảo là không tương thích cái quái gì đó. không được gì hết à.
thế hả, thế thì ngon rồi. Bản của bạn bao giờ thì ra lò đấy. Bây giờ Jaf fw gốc xong up bằng mobile có up đc không nhỉ

daituongquan

bàn nhần lẫn không? bản gốc nhanh hơn ????
trình duyệt ảnh như rùa, web nữa . được cái ram cao nhưng vô nghĩa khi nó xữ lí khôgn nhanh. ưu điểm là ít tốn pin thôi.
mình thủ test rồi bản gốc mà vuốt một lít nhạc 200 bài thì nó bị giật bạn à. cfw ngon hơn.
nếu bạn mà dùng trình duyệt Trình duyệt web v7.3.1.33 của cfw thì bạn sẽ nghĩ khác.
hôm nay mình muốn lên v40.0.003 thi nó mới lạ thôi. vài hôm sẽ có cfw cũng trở về ahf. đó là ý kiến riêng của mình thôi.

tuanvu202

Bác test v40 rùi ak, chán lắm sao, nghe thấy thế này nản rùi. Ak đaituongquan cho mình xin yahoo đi, sdt thì càng tốt. Mình nhờ tí việc

nongdan8x

có ai tét v40 chưa? thế cho ý kiến đi ko đến lúc up lên rồi ko quay lại đc thì :O
nghe từ "ko quay lại đc fw cũ " thấy nản nản thế nào ấy :))

quangtnhp

Mầy a ơi.em muôn flash fw nhug mà không hiêu kai core va roft.lấy káj nao để flash vâ

Mây a oj.em mún flash fw nhưng k hiễu cai core va roft de làm j?giúp e vs

phuonghathu

Mọi người giúp em vs... :(
Vào Cập nhật phần mềm chọn Bắt đầu cập nhật xong máy đứng yên lun, k thấy cập nhật j` hết :((
Àh mà xem chi tiết bản cập nhật v40.0.003 này có 5411kB chư đâu tới 7MB :-/

tranquybmt

vn up được mà. Mới up hôm qua @@ram kém lắm xài 1lúc là xuốg 40. Loa đàm thoại lớn hơn.

ShenTran

vn up được mà. Mới up hôm qua @@ram kém lắm xài 1lúc là xuốg 40. Loa đàm thoại lớn hơn.

Tớ up cả ngày lẫn đêm hôm quá , nó cứ báo là không tương thích :-? , thế bạn có thể chụp vài tấm ảnh lên ko ;;)