• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5530Up FW Updates v40.0.003

puppyudi

Hôm qua mình check thử và up lên được rồi. :D
Lúc trc dùng v32, giờ lên đời được cái trình duyệt mới với cái mở khóa.
Còn đâu, theo cảm nhận thì tốc độ cũng ... bình thường :)))))))))))

votinh484

Haiz, sao thấy ở diễn đàn của mình chỉ thấy những thành viên mới, mới update được FW thế kòn những thành viên lâu năm vẫn chưa thấy ai up được hết

khamphacd

Hiện tại thì con bluewhite của mình báo k tương thích. cái việc up FW lên thì k trở lại bản FW thấp hơn là bt mà. :-?

rkshin

Ủa sao Navi nó chỉ có v32 thui vậy !! Ai down dc trọn gói bản V40 rùi có thể gói lại rùi Up lên mediafire và xin cái link dc ko ! Hjx !! Up = JAF ko dc à, phải up trực típ = dt hở pà kon ? !! :D thanks

xM3Ox

cái V40 e thấy thêm cái trượt mà chán wa! trượt từ phải wa trái mà phải kéo hết màn hình mới chịu! :(( so ra xài mấy cái mykeylock thì có lý hơn ! thấy cải thiện dc tốc độ xoay màn hình mấy cái như bác chủ thớt nói !
Notes: cảm ứng sẽ hơi bị khựng nếu bác nào cài AIO patch v6.0 mà chọn "Best Rotation" & "Best Scrolling"! trước mắt e tạm thời thấy như thế! còn gi nnua74 e pm sau! :D

1231231

trong blog của binh24 đó bạn,theo mình thì nghe nhac hơn cfw,cảm ứng bt,lâu lâu treo máy load hình vẫn giựt,pin thì là ok nhất,up lên rồi về ver 32 ko đc = J.A.R

T

truong_saodo

Guest
ngộ thế ko hiểu nổi
minh khong co 5530 nhung co thang ban, minh bao no minh up cho ban cook Fw giong voi sym ana thi no chi so hong may no thoi dung la thang lac hau cac cau a!

h04ngl0ng

trong blog của binh24 đó bạn,theo mình thì nghe nhac hơn cfw,cảm ứng bt,lâu lâu treo máy load hình vẫn giựt,pin thì là ok nhất,up lên rồi về ver 32 ko đc = J.A.R
bản của binh24 này là bản cook fw phải không các pro

binladen1206

Active Member
Một số hình ảnh FW 5530 mới cập nhật V40 đây ! Tiếng việt 100%

Mở khoá màn hình ( cái này FW cũ k có nhé )

Phiên bản và ngày cập nhật

Giao diện nghe nhạc của máy

ShenTran

Ta up trực tiếp bằng wifi hoài ko dc , báo là ko tương thích , máy xài fw gốc ko hack :D