• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,5230,5233 - C6 v20 - Nokia Photon bản TV Fix

Asutaka

bạn làm sao hay wa, tui flash xong h 2 đèn xanh và đỏ có đèn trắng thì ko.:-/

khiem777k

bản này ko có 4 đèn phím.các bác thjx thì có thể dùng NokiaFirmwareEditorStd cook thêm keys light vào nha.
file dính kèm ở dưới .tks traicauhd

khiem777k

bạn làm sao hay wa, tui flash xong h 2 đèn xanh và đỏ có đèn trắng thì ko.:-/

đọc #250 nha bác.có hướng dẩn ak

cũng chưa được bác ah, link bác đưa có 5 file ah, chép đè cái file C6 5530 Full Icon N8 nữa là 6 file, vô chọn UseIni không được

coi lại do máy bác ak .chép 6 file đó vào đường dẫn C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-504
rùi UseIni lại nha

kenji_bushido99

mình cũng làm giống bạn, con 5800 thi làm bt, mà sao con này kì quá, mà cho mình hỏi 6file là đủ hả bác, có cần đổi tên lại gì k ?

khiem777k

mình cũng làm giống bạn, con 5800 thi làm bt, mà sao con này kì quá, mà cho mình hỏi 6file là đủ hả bác, có cần đổi tên lại gì k ?

ko đổi gì cả.6 file là ok mà khi bác ấn UseIni nó có hiện hổ trợ máy 5530 rm-504 ko bác
mà no ko hiện lên mục UseIni luôn hả bác.lạ kì

kenji_bushido99

đây bác

[/url][/IMG]

sau đó bấm vào use ini chọn RM-504 xong nó ra hình này

[/url][/IMG]

vậy là sao vậy mấy bác, hix !!!!!