• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800,5530,5230,5233 - C6 v20 - Nokia Photon bản TV Fix

khiem777k

sao ko thấy dấu tick ( giống chữ v ak)chổ mục UseIni .bấm chọ n thì nó phải hiện chứ

chọn vô Normal Mode trong phần Flash Setting nửa đấy nha

kenji_bushido99

bởi vậy sitck vào use ini rồi >> chọn RM-504 xong nó ra hình như vậy luôn hix, mình xài 5530 V32 bác àh , bác có V32 k cho mình xin nha !!

khiem777k

Chưa nhận bản trong tệp RM-504
Tải bản mình gửi kèm xem.
hên xui thui bác.file chuẩn cở đó mà

tích nốt vào ô normal mode và Use INI xong roài flash thôi

đúng như bác ấy nói.cũng là ý em nói

bởi vậy sitck vào use ini rồi >> chọn RM-504 xong nó ra hình như vậy luôn hix, mình xài 5530 V32 bác àh , bác có V32 k cho mình xin nha !!

ok thì báo lại cho anh em zui nha.đi học đã.pppp

kenji_bushido99

hên xui thui bác.file chuẩn cở đó mà

đúng như bác ấy nói.cũng là ý em nói

chọn rồi mà cũng vậy bác ah, hồi sáng có JAF thử bản "[5530XM] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Finally by vutaikt" thì thấy 7file lận, còn bản này có 6file, không biết thiếu file nào không nữa

ngocha2006

chọn rồi mà cũng vậy bác ah, hồi sáng có JAF thử bản "[5530XM] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Finally by vutaikt" thì thấy 7file lận, còn bản này có 6file, không biết thiếu file nào không nữa
Lấy tất cả file bạn nói (gói 7 file)dùng bản mình chép đè lên là được ko phải tải thêm.

khiem777k

em chạy 5800 hoài.6 file có sao đâu.chạy tới mỹ luôn mà

chạy JAF 1.98.62 là ổn nhất đó nha bác.có khi lổi JAF vì ko có bản nào chuẩn hơn 1.98.62 cả.

khiem777k

cứ chạy bản JAF 1.98.62 nha bác.nếu kích vào Use INI ko hổ trợ cho 5530 RM5-504 thì chép cái tập tin dính kèm (jaf_nok4models.ini)vào C:\Program Files\ODEON\JAF nha

kenji_bushido99

cứ chạy bản JAF 1.98.62 nha bác.nếu kích vào Use INI ko hổ trợ cho 5530 RM5-504 thì chép cái tập tin dính kèm (jaf_nok4models.ini)vào C:\Program Files\ODEON\JAF nha

vẫn như thế bác àh, chắc không xài được bản cook này quá !!!

dragonstick87

các pác giúp em với vừa roài e flash nhầm nên bật rung liên tục giờ flash lại ko flash được nữa

khiem777k

bản của ngocha2006 có chạy được cho v31 5530 ko.vì kenji_bushido99 là bản v32
core v32 mới http://www.mediafire.com/?kz8ba8ll3xqgbv7 .chép rofs2 đè lên rùi JAF nha bác

các pác giúp em với vừa roài e flash nhầm nên bật rung liên tục giờ flash lại ko flash được nữa

nhầm cái gì chứ.nhầm ver nhầm core hay rofs .bình tĩnh JAF lại.ko được thì dùng navi download bản gốc đúng ver máy bác đang chạy up lại là ok thui.chú ý pin trên 50% nha.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

ai cho em cai wiget xem thời lượng ppin đi

Chỉnh sửa cuối:

kenji_bushido99

đây bác

http://www.mediafire.com/?3gggm1g67c5hvql

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 25 minutes:

đã down core mới về JAF lại bị tiếp lỗi này nữa hix

[url=http://www.upanh.com/upanh_3/v/6tu4czcr7sd.htm] [/URL]

Chỉnh sửa cuối:

khiem777k

mjnh hua ma se kjem bo core do den khj nao ban jaf dc thj thuj.h mjnh phaj ngu uj.maj c0n dj h0c.vay nha.mjnh onl bang dt.nen ko co dau.th0g cam

nhhuan

Bác ngocha ơi cho em hỏi với, sao bản 5233 N8 em vô hình ảnh với vô chỉnh profile sao nó không có hình or nhạc j hết vậy bác ??? Giúp em với. Em flash ok rồi. đã rết máy *#7370# rồi. Thanks

thainguu

cảm ơn mọi người (bác ngocha và mem :D)
Thực sự các bác mod lại bản Photon này làm em phân vân quá, đang dùng một bản FƯ đã quá tốt rồi nên ko muốn đổi hjuhuhuhuhu...

Những game của mình, những apps mình đã cài... Hero Of Sparta, Zoombie Infection!....

ngocha2006

Bác ngocha ơi cho em hỏi với, sao bản 5233 N8 em vô hình ảnh với vô chỉnh profile sao nó không có hình or nhạc j hết vậy bác ??? Giúp em với. Em flash ok rồi. đã rết máy *#7370# rồi. Thanks
Hình ảnh chỉ đọc ở tệp Images hoặc 1 foder tự tạo
Mún Profile có nhạc.Trên điện thoại chon bài hát>tùy chọn>sắp sếp>chép vào>E\tap tin âm thanh\clip at hoặc nhạc chuông.Vào Profile >nhạc chuông >clip am thanh.:D:D:D:D:D:D:D:D:D

nhhuan

Hình ảnh chỉ đọc ở tệp Images hoặc 1 foder tự tạo
Mún Profile có nhạc.Trên điện thoại chon bài hát>tùy chọn>sắp sếp>chép vào>E\tap tin âm thanh\clip at hoặc nhạc chuông.Vào Profile >nhạc chuông >clip am thanh.:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hix hix em làm rồi ko đc. Bác có thể chỉnh lại giống như mấy FW cũ không ??? Tự nhiên bị cái này thấy mất hứng wa' hix. MOng bác giúp đỡ