• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v50.0.005

Status
Không mở trả lời sau này.

thaptothanh13

1.Qua ĐÂY down RP+ ở tập tin đính kèm
2.PC phải cài .Net Framework 2.0 mới chạy được,search trên google là có

Thank ban!!
Nếu mình cài FW sạch (down qua Navifirm) rồi sign RomPatcherPlus_2.3, cài vào máy sau đó chạy như các FW trước thì có hack được ko???

m0nk3y86

cho m0nk3y h là sao sau khi up FW 50 lại ko thấy có Quick Office, đã flash hay up wa NSU n lần vẫn như vậy :-(

luuquoctoan

mấy bạn cho hỏi, cái thiết lập đt của mình bị làm sao ấy, nhấp vào icon nó cứ trơ ra, không hoạt động, đã reset máy mà vẫn thế 5800, ai biết cách sữa không? mình thanks nhiều

duong_tuan_viet

mấy bạn cho hỏi, cái thiết lập đt của mình bị làm sao ấy, nhấp vào icon nó cứ trơ ra, không hoạt động, đã reset máy mà vẫn thế 5800, ai biết cách sữa không? mình thanks nhiều

thế thì bố trí flash lại thử xem nào

xautraiking

Tình hình 1 mem bên DM đã cho ra đời FW 60.0.001

Tham khảo thêm:http://forum.dailymobile.se/index.php/topic,17740.0.html

llTuyetTinhCocll

ko ý mình cách hack nào ko phải flash lại máy,hack như vầy mất hết data.Có helloox gì gì ko?

quên hello đi bạn....từ v40 lấy lên thì nó đã miễn dịch rồi.....đơn giản, tiện lợi, nhanh chóng.....xài JAF đi ^^!

luuquoctoan

bác Jack ơi, làm ơn chỉ mình cách cài HS orange với, cài vào nó vẫn ra màu trắng đục, không có skin trong suốt, hay xanh... vấn đề nữa là vodafone không hoạt động trở về Basic. Bác có file nào có Vodafone mà SIS không? thanks nhiều

kitafung

Bản 60 này có cái "DeviceInfo" hay đấy chứ, ai biết cách nào làm ra như vậy không? Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.