• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-356) v51.0.006

lenz

lạ thật. máy e up lên v51 có thêm 1 số mod như: tăng tốc khởi dộng, ko gửi sms khi hardreset, và cài sẵn 2 pm hỗ trợ kinetic nhanh hơn và xoay màn hình nhanh hơn thì cái music player ko chạy đc

ninhhot

lạ thật. máy e up lên v51 có thêm 1 số mod như: tăng tốc khởi dộng, ko gửi sms khi hardreset, và cài sẵn 2 pm hỗ trợ kinetic nhanh hơn và xoay màn hình nhanh hơn thì cái music player ko chạy đc

Không cập nhật dc thư viện hay sao b?b thử cho hết nhạc vào E/múic thử xem

nvhungtn

Chạy JAF ở đây là chạy bằng Pkey thôi không phải đầu tư gì cả , không phải chạy JAF qua box đâu mà

Mình lại cứ nghĩ chạy qua box, cũng thử đi tìm cable nhưng mắc quá. Thanks bạn nhìu nhé:p.

lenz

Không cập nhật dc thư viện hay sao b?b thử cho hết nhạc vào E/múic thử xem

ko khởi động đc cái music player luôn. em phat hiện ra cái music player của v51 nó xung với cái mod chỉ đọc nhạc tại e/music.
e thử flash lại ko có mod đó thì lại đc
^^

halci1980

bạn ơi sao mình dow pkey về vẫn không mở được JAF vậy, hay là mình phải mua chỉ mình với.?

xabama

mấy bạn ơi.sao tự nhiên vô danh bạ bâm tìm tên thì nó ko hiện chữ cái mà lòi ra bàn phím ảo là sao vậy?

Jackdao

Cảm ơn bro nhiều :p

PS: :(( huhu..

Sau khi download ở link:

Về, Jaf nó. Ai ngờ là bản tiếng Hoa mới đau chứ. :((
Thiệt là pó tay...

Có lẽ lúc bác chọn INF xong vẫn để nguyên cái Ver của Taiwan mà quên ko đổi sang VN. Bạn chọn vào và thay đổi về VN là okie

lamt4

hậu tạ j thế bác :p mà Hà Nội bây giờ rộng lắm, không biết bác ở chỗ nào

em ở Gia Lâm thôn đây thui.mãi ko hack được dù đã làm đúng theo hướng dẫn.bực như kon mực.

hieudaoco

mình đã nâng cấp firm­are con 5800 của mình nên v51.0.006 cách đây 2 tuần rồi nhu­ng không hiểu sao phần soạn thảo tin nhá­n bị lỗi thi thoảng không viết đuoc, mình đã up lại ba­ng nokia update nhu­ng khong thể nào up lại đ­uoc, roi tụ­ nhiên khi vào phần nghe nhạc thì bị lỗi load bài hát, chạy nhạc thì không cho to nhỏ đ­uọc, anh nào biết thì bảo em vó­i, không dùng thế này khó chịu lá­m?

TruongHan

Super V.I.P
mình đã nâng cấp firm­are con 5800 của mình nên v51.0.006 cách đây 2 tuần rồi nhu­ng không hiểu sao phần soạn thảo tin nhá­n bị lỗi thi thoảng không viết đuoc, mình đã up lại ba­ng nokia update nhu­ng khong thể nào up lại đ­uoc, roi tụ­ nhiên khi vào phần nghe nhạc thì bị lỗi load bài hát, chạy nhạc thì không cho to nhỏ đ­uọc, anh nào biết thì bảo em vó­i, không dùng thế này khó chịu lá­m?

Bạn đã dùng NSU up rồi thì đâu có up lại nữa.Bạn format lại máy xem xài ổn định lại ko?Ko hết thì dùng JAF Flash lại FW

caaychuoi

Mình thấy có cải thiện chất lượng pin ah! không biết mọi ng có thấy vậy không.

lamt4

thôn mình ở xa thôn bạn quá nên không giúp được rùi ^^

nếu cùng ở trong 1 xã thì cũng chẳng xa đâu.bạn cứ cho địa chỉ,mình đến tận nơi hỏi thăm tí kinh nghiệm