• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia E71 nâng cấp FW (RM-346) v500.21.009

joeD

Thấy cài thì nó có cảm giác là nhanh hơn bản 4.10 nhiều. Và cũng Hack được thành công như bản 4.10 và không có vấn đề gì hết

onelove27

anh em nào chưa up FW 500 này thì mình khuyên ko nên up cứ dùng bản 410 là ổn nhất thay đổi thì ko có gì nhiều mà up lên tốn ổ C kinh khung mình chưa cài bất kì phần mềm nào kiểm tra dung lượng ổ C là 95/119MB.mà bản 410 thì là 110/119MB.anh em ko nên up lên làm gì

Rush1987

hack e71 fw 500

bacs naof hack dc fw 500 cua e71 chua nhi.em up len roi da cailai day du nen komun hack bang flash.sory mod emgui bi bang dt nen ko co dau

joeD

bacs naof hack dc fw 500 cua e71 chua nhi.em up len roi da cailai day du nen komun hack bang flash.sory mod emgui bi bang dt nen ko co dau

lên Opda đăng ký file cer rồi sign cái helloOX 2.03 bỏ vào máy rồi cài. Nhớ trong phần quản lý ứng dụng (App Manager) trong phần cài đặt (Setting) ---> cài đặt ứng dụng chỉnh nó thành chữ tất cả (All) nha. Xong rồi đó bây giờ cài thôi là ok rồi

chuotdx

Lên bản này có thêm cái IBM Lotus, uninstall rồi khởi động lại nó lại hiện ra, ai không dùng đến thì tự nhiên tốn một ít ổ C, có cách nào quay về với FW cũ không các bác nhỉ?

Rush1987

đã lên dùng nuột hẳn nhưng mình cảm giác là íntall phần mềm hơi chậm và khả năng kết nối mạng wifi và 3g ko dc như fw 410 có ai thử chưa.camera khởi động cũng lâu hơn nữa

anhtuan1906

sao em không hack được bằng Hellox 2.04 vậy? nó báo apply... rồi cứ thế chạy mãi luôn. giúp e với

r0nkut3

đã lên dùng nuột hẳn nhưng mình cảm giác là íntall phần mềm hơi chậm và khả năng kết nối mạng wifi và 3g ko dc như fw 410 có ai thử chưa.camera khởi động cũng lâu hơn nữa

Dùng 3G thấy pin đỡ nóng hơn, wifi thì ko biết nhưng 3G dùng vẫn rất good . Camera mở vẫn thế.

Foxie

Nâng cấp FW lên 500 mấy hôm rồi thấy dùng cũng ổn chưa gặp lỗi gì cả. Hack và Python dùng ukie, ai có E71 có ý định Up thì hãy Up đi ;)

condandatcang

các Bở rồ chú ý nhé up lên hack vĩnh viễn rồi hãng 4 mat 4 ngón ( để xóa mấy chương trình kok cần thiết nặng máy) như mình vừa up xong 4 mat lun thế là h kok hack được nữa lại phải up lại bực hết cả mình

tieutieumy

các Bở rồ chú ý nhé up lên hack vĩnh viễn rồi hãng 4 mat 4 ngón ( để xóa mấy chương trình kok cần thiết nặng máy) như mình vừa up xong 4 mat lun thế là h kok hack được nữa lại phải up lại bực hết cả mình

bạn ơi hack bằng hellma61y221 vậy bạn mình chạy tất cả mà ko cái nào chạy đươc hết cứ chạy hoài luôn.mình úp bằng jaf mấy lần rùi mà củng ko được luôn :-?:-?:-?:((

condandatcang

mình hack bằng 2.02 ngon lành mà nhưng rõ ràng là mình đã hack vĩnh viễn từ FW 410 thế mà vừa 4 mat 4 ngón xong kok hack đc nữa lại phải up FW lại hack ngon lành hic hic

tieutieumy

mình hack bằng 2.02 ngon lành mà nhưng rõ ràng là mình đã hack vĩnh viễn từ FW 410 thế mà vừa 4 mat 4 ngón xong kok hack đc nữa lại phải up FW lại hack ngon lành hic hic

mình thử up lại mấy lần rùi kết quả vẩn ko hack được huhu...up xong mình hack luôn chưa 4 ngón bao giờ

anhtuan1906

2 phiên bản đó mình cũng thử rồi nhưng không đc bạn à.bạn xem có cách nào nữa không giúp mình với