• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N78 V30.011 - FW mới

kien281089

v300.011 này có tiếng Việt,hack được,cải thiện chất lượng nghe nhạc và đặc biệt nhất là đã zoom được <~ thích điều này =)) Quá trình uop lên ver mới này = J.A.F qua cáp nhanh vãi linh hồn,chưa kịp ngáp đã xong :)) Các pác cứ up đi,đừng sợ j cả :p

ngovandang

v300.011 này có tiếng Việt,hack được,cải thiện chất lượng nghe nhạc và đặc biệt nhất là đã zoom được <~ thích điều này =)) Quá trình uop lên ver mới này = J.A.F qua cáp nhanh vãi linh hồn,chưa kịp ngáp đã xong :)) Các pác cứ up đi,đừng sợ j cả :p

uh lúc ấn flash chưa đầy 10s đã xong --> đúng là up lên loa ngoài cải thiện đáng kể nhưng vào web và danh sách nhạc nó chạy cái "đang kết nối" hơi lâu tý.Bác nói zoom được là zoom cái gì

THCN

mình mới up fw v300.014 có lẽ nó cũng chẳng khác j .011 :-?

Có lẽ bạn chưa cảm nhận được thôi. Nghe nhạc hay hơn cả loa ngoài và tai nghe. Chụp ảnh zoom không còn lỗi nữa v.v...

Posted via Mobile Device

ngovandang

Có lẽ bạn chưa cảm nhận được thôi. Nghe nhạc hay hơn cả loa ngoài và tai nghe. Chụp ảnh zoom không còn lỗi nữa v.v...

Posted via Mobile Device

Zoom mầy khi lỗi đâu bạn hiềm lắm mình cũng bị vài lần mình nhớ có lần mình cài Pm chơi game bằng tai nge hinh như bi xung đột ko zoom được nhưng dùng X-plorer vào ổ C thấy có thư mục lạ xóa bỏ rồi remove là lại zoom được

NS6

Ủa từ hồi tới giờ zoom ảnh có lỗi đâu nhỉ? :-?
Cho các bạn còn băn khoăn về FW và tiếng Việt: các bạn dùng NSS up code tiếng Việt trước, sau đó dùng NSU up lên FW 30.011/14 rùi cài HelloOx2.02/03 vào máy, chạy nó là xong, ko cần fải lo lắng nữa đâu ^^ Kể cả trước đây chưa hack máy hoặc FW thấp hơn 21.xxx cũng ko thành vấn đề :D

long_vn

N78 của em sao lại FW 21.002 ?
Em mới up lên bản này. Cảm ứng nút 5 chiều kém nhạy hơn cũ rất nhiều

Auto

Nâng thì ra net ~ 1h là up xong!
Có điều mướn thám tử ngồi canh net đó xem chu kì cúp điện là ngày nào, ngày nào