• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N78 V30.011 - FW mới

linktink

Sao bọn nokia ra v30.x lâu lắm rồi mà nó kô cho up online nhỉ? Mà up offline chỉ cần down cái ở trên về pc thui à các bác? Hay là pc phải có mạng internet nua?

habaolinh

Super V.I.P
Sao bọn nokia ra v30.x lâu lắm rồi mà nó kô cho up online nhỉ? Mà up offline chỉ cần down cái ở trên về pc thui à các bác? Hay là pc phải có mạng internet nua?
Đã gọi là up offline rồi mà, cần chi internet nữa hả bạn???

linktink

Đã gọi là up offline rồi mà, cần chi internet nữa hả bạn???

hic link trên die rồi thì phải. kô down đc. à nếu trong quá trinh up ma` có sự cố (mất điện, mất kết nối ĐT với PC...) thì điều gì sẽ xảy ra với cái điện thoại?

TomRyan8891_2009

hic link trên die rồi thì phải. kô down đc. à nếu trong quá trinh up ma` có sự cố (mất điện, mất kết nối ĐT với PC...) thì điều gì sẽ xảy ra với cái điện thoại?

điện thoại trở thành dead phone , có thể cứu được ....................

TomRyan8891_2009

hic sao lại ko biết phải không nữa? có ai test thử chưa? Fir này có tiếng việt ko? chuẩn vẻ.30.011 không vậy?
link của topic không down đc nản!!!:(

30.011 là bản FW cuối cùng dành cho N78 rồi . có thể dùng navifirm để tải trọn bộ FW về ...

thienvu_phangiang

Mình không tải được link trên của kjr có ai giúp mình link khác để tải FW 30.011 được không?Xin cảm ơn.

thienvu_phangiang

Dùng NSU down rồi cài bạn nhé

Máy mình đang bị lỗi nên mới xin link tải về để up off line.Hôm trước đổi font nên bị lỗi.Ai có thì giúp mình nhé,mình tải bằng navifarm nhưng không được.:(

NokuaN70

Well-Known Member
Bản FW 30.011 này tiếng Việt chuẩn. Mới tập tành up cho con N78 xong.

Tuanhiepkhach

Ko biết có phải do fw30.001 ko.nhưng máy thu sóng kém wá àh.hjx.hay la phần cứng nhểy!các bác.

giadaiminh

hu hu....nghe lời các bác em vừa up lên v30 xong tức thời thì ko có tiếng việt như trước nữa. Trong phần cài đặt ngôn ngữ chỉ bao gồm tiếng anh, mã lai, inđô và 4 cái ô vuông thui.các bác giúp e chỉnh lại tiếng vệt với. cảm ơn các bác nhiều