• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97mini v30 Cook Cho Nokia 5800 Express Music - Made by OverYou...

hoangphonghd

nhox ơi cho xin cái lanscape 2x6+3x4+center text+fullqwerty+showal của bản này với, tui làm mà toàn bị lỗi.

Delzie

Đang xài bản fw thấy pin + ram sướng quá nên cũng chẳng muốn Flash lại nữa :D Nhưng nhìn hay quá :) Tks nhé

khoa1989

uhm bản này hay đó.nhưng vẫn đang chờ đợi một bản nâng cấp cho 5800 thự sự từ nokia xem có gì khác biệt hơn không

Nhoxly00

nhox ơi cho xin cái lanscape 2x6+3x4+center text+fullqwerty+showal của bản này với, tui làm mà toàn bị lỗi.

bác muốn thắc mắc thì qua kia chứ giờ em không cook nữa nên bó tay xóa hết mod rồi :D

sangbenh

bản này xài thử cảm giác như đang xài bản cook c6 vậy.chưa test pin được.
nhưng làm lại cái menu 4x4 di pro ơi
ai chỉ em cách đổi chữ danh bạ thành menu với.chỉ thích xài cảm ứng ko can đụng tới phím cứngX_XX_XX_XX_XX_X

Nhoxly00

bản này xài thử cảm giác như đang xài bản cook c6 vậy.chưa test pin được.
nhưng làm lại cái menu 4x4 di pro ơi
ai chỉ em cách đổi chữ danh bạ thành menu với.chỉ thích xài cảm ứng ko can đụng tới phím cứngX_XX_XX_XX_XX_X

cái này bạn vào cài đặt phím tắt nhe! có đấy :p còn menu 4x4 bạn xem cuối bài 1 rồi qua đó yêu cầu bác OverYou nhe! em không cook nữa :p

sangbenh

cái này bạn vào cài đặt phím tắt nhe! có đấy :p còn menu 4x4 bạn xem cuối bài 1 rồi qua đó yêu cầu bác OverYou nhe! em không cook nữa :p
sao pro vao đâu sửa vậy cài đặt phim tắt chỗ nào vậy

Nhoxly00

sao pro vao đâu sửa vậy cài đặt phim tắt chỗ nào vậy

á nhầm! :D từ HS-Tùy chọn-sửa màn hình chủ-phím chọn phải-chọn ứng dụng... các bạn set như thế nhé!

p\s: không biết đúng không, lâu rồi không xài v5 :D

sangbenh

á nhầm! :D từ HS-Tùy chọn-sửa màn hình chủ-phím chọn phải-chọn ứng dụng... các bạn set như thế nhé!

p\s: không biết đúng không, lâu rồi không xài v5 :D

tuỳ chon -chỉnh sua nd
ẩn nội dung - ko như bạn chỉ
trợ giup

Nhoxly00

tuỳ chon -chỉnh sua nd
ẩn nội dung - ko như bạn chỉ
trợ giup

thì đại loại giống như thế! sau khi bấm sửa màn hình chủ thì thì bấm phím chọn trái rồi có cái phím chọn phải đó! mình không dùng v5 nữa nên không thể nhớ từng câu từng chữ cho bạn dc! :(

binhnhox

vừa thử xong,nói chung ok hết chỉ thiếu cái "Hội Thoại" làm e phải côk thêm vào :D

binhnhox

bik là vậy,mà tại e muốn nhìn nhái nhái cho giống :d.bạn bè nó cầm 5k8 mà có hội thoại tích hợp trong tin nhắn mới pro :D

tbd2008

bản này dùng rất ok mỗi tội thiếu cái chỉnh cấu hình ở ngoài homescreen khi ấn vào chỗ gần đồng hồ ý, ai bít cách fix lại hok........

Nhoxly00

bik là vậy,mà tại e muốn nhìn nhái nhái cho giống :d.bạn bè nó cầm 5k8 mà có hội thoại tích hợp trong tin nhắn mới pro :D

:)) ghê nhỉ? sao không bật *#0000# cho tụi nó nhìn cái N97mn cho nó phục :D

Nhoxly00

bản này dùng rất ok mỗi tội thiếu cái chỉnh cấu hình ở ngoài homescreen khi ấn vào chỗ gần đồng hồ ý, ai bít cách fix lại hok........

tình trạng chung của Widget clock S^3 đó bạn :p