• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97mini v30 Cook Cho Nokia 5800 Express Music - Made by OverYou...

Delzie

Bản này e thấy có cái chỗ k b' có phải là lỗi hay k :D Kéo cái thanh nghe nhạc ra hs, đang nghe nhá, ấn vào nghe bt nhưng cái lúc ấn trở về, bình thường là nó quay lại chỗ ds bài hát phải k, đây nó quay lại hs luôn???

binhnhox

Bản này e thấy có cái chỗ k b' có phải là lỗi hay k :D Kéo cái thanh nghe nhạc ra hs, đang nghe nhá, ấn vào nghe bt nhưng cái lúc ấn trở về, bình thường là nó quay lại chỗ ds bài hát phải k, đây nó quay lại hs luôn???

chắc lỗi roài,bác flash lại xem chứ e vẫn bt mà,back là ra danh sách bài hát mà

Nhoxly00

trả lời:

bạn giới thiệu CFW của overyou mà hình như bạn ko sài CFW này thì phải

lúc trước em xài 5233, giờ xài E63, thấy cái CFW của bác overyou ai củng khen mà bên này bác ấy không post cho anh em thì em copy qua ghi rõ nguồn chứ có sao đâu :( chia sẽ cho mấy bạn xài thôi à a!

hoangtuong

bản này mình thấy nghe nhạc vô đối nhưng không thấy phần mềm đèn pin và không thích mấy cái chủ đề tên oveyou đâu hãy để măc định cho nó đẹp nếu có thì cho em xin cái mos đèn pin

anhtuandinhthu

:-?:-?
thì đâu có sao. để cái đó thôi chứ mọi người cứ xài bt mà :p
công nhận la pro đã tét ngon lành quá . nếu có thể pro cho 1 bản Icon N8 đc ko vì mình thấy Ana nó dại thế nào ấy :D:D rất mong và rất mong :p:p .
ah mình nhận thấy bản này có 1 lỗi nhỏ la khi từ chối cuộc gọi ấn ko đc , pro xem hộ em cái . thank !

cuongvt112

Overyou nên làm cho ae một bản 4 x 4 đi, cũng có một số người thích kiểu đó mà. Mình J.A.F bản này thấy có lỗi nhỏ là thỉnh thoảng bàn phím cứng màu trắng sáng mặc dù đèn màn hình đã tắt, phím đã khoá. Nhờ pro fix giùm.

kenji_bushido99

Overyou nên làm cho ae một bản 4 x 4 đi, cũng có một số người thích kiểu đó mà. Mình J.A.F bản này thấy có lỗi nhỏ là thỉnh thoảng bàn phím cứng màu trắng sáng mặc dù đèn màn hình đã tắt, phím đã khoá. Nhờ pro fix giùm.

đồng ý với bác này thix bản 4*4 hơn !!!!!!!!!!