• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia PC Suite!

nguyenvanquang

Có bạn nào biết địa chỉ download driver của N70 Music chỉ dùm mình với,mình tiềm khắp nơi, kể cả trang nokia của không thấy đâu cả, thank!

TruongHan

Super V.I.P
Có bạn nào biết địa chỉ download driver của N70 Music chỉ dùm mình với,mình tiềm khắp nơi, kể cả trang nokia của không thấy đâu cả, thank!

Bạn vào trang Nokia tải PC Suite cho máy mình về,tích hợp sẵn driver theo PC Suite luôn mà

nguyenvanquang

Vậy mà mình không biết, hôm trước mình cài pc suite trong đĩa đi kèm nhưng thiếu driver không vào được. thank!

lokientdm

Đồng bộ contacts n70 từ O2xda atom

Các bác ơi em mới lấy con N70 ME nên chưa rành về nó. trước đây em dùng con O2 xda atom, đã đồng bộ dữ liệu của nó nới outloock Microsoft. Giờ muốn sử dụng contacts đó cho con N70 mà không bết làmthế nào. Các bác giúp em với!
Thank niều!

lechivien

Chào! Mình không cài được Nokia PC suite vào máy, chẳng hiểu làm sao nữa, máy cứ báo lỗi trước khi quá trình cài đặt bắt đầu. Có ai biết vì sao không! Xin chỉ giao??? *.#

poison071089

Chắc file cài của bạn hỏng thôi ! Down từ nokia.vn ấy !
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Chào! Mình không cài được Nokia PC suite vào máy, chẳng hiểu làm sao nữa, máy cứ báo lỗi trước khi quá trình cài đặt bắt đầu. Có ai biết vì sao không! Xin chỉ giao??? *.#

máy bạn cài nó báo lỗi như thế nào bạn có hình minh họa thì gửi kèm vào bài viết rồi anh em sẽ chia sẻ với bạn nhé

MinhTien

Well-Known Member
Nokia PC Suite 7.1.26.1

DOWNLOAD
Mã:
http://nds1.nokia.com/files/support/global/phones/software/Nokia_PC_Suite_7_1_26_1_eng_web.exe

orionpine

Khi em kết nối ĐT cua em với máy tính qua NOKIA PCsuite thì nó hiện lên như thế này ! va ko kết nối đc ! Ai có thể chỉ cho em cách khắc phục nó đc ko a. ?
PhotoHandler.ashx

Anhcoimkc

Mình cần biết các thao tác cài đặt nokia pc suite (thật cụ thể) mình xài n70. Cảm ơn tấm lòng của bạn.
* * * học+ hỏi= biết** *

MinhThang

Manager
Mình cần biết các thao tác cài đặt nokia pc suite (thật cụ thể) mình xài n70. Cảm ơn tấm lòng của bạn.
* * * học+ hỏi= biết** *

Nếu bạn đã cài đặt các pm trên PC rồi thì cần gì hỏi nữa, các thao tác là làm theo thứ tự nó yêu cầu thôi, dùng bản Tiếng Việt cho dễ bạn nhé.

MinhTien

Well-Known Member
Nokia PC Suite 7.1.30.9

DOWNLOAD

Mã:
[URL="http://nds1.nokia.com/files/support/global/phones/software/Nokia_PC_Suite_7_1_30_9_eng_web.exe"]Nokia PC Suite 7.1.30.9 - Size: 32.7 MB[/URL]

vodanhvo

Mình dùng Nokia PC Suite 7.1.30.9, mà khi cài bộ cài Game N-Gage nó cứ hiện lên Không kết nối với máy được. Trong khi vẫn kết nối bình thường.

Pro9xvip

Posted via 1110i Devicecác bạn cho mình hỏj tạj sao mình kô thể kết nốj đjện thoạj vớj pc qua n0kia pc sujte đc nữa, mặc dù đã gỡ bỏ và kàj đặt lạj nhjều lần nhưng khj gắn cáp vào thì káj bjểu tượng kết nốj nó vẫn đỏ.