• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia X6 CFW

soc0la

mọi người thấ trong bản CFW còn cần mod j nữa ko

vừa cài hôm qua nên chưa kịp test kỹ.. nhưng nhìn chung là ngon bạn ah;)).. nếu bản CFW sau này thiên về tốc độ ( speed) thì càng tốt ;))

hoanghai2908

vừa cài hôm qua nên chưa kịp test kỹ.. nhưng nhìn chung là ngon bạn ah;)).. nếu bản CFW sau này thiên về tốc độ ( speed) thì càng tốt ;))

bản của mình bao giờ cũng là tốc độ rồi bạn ah :))
rất nhiều mod cải thiện xử lý của Ram,CPU nên cứ yên tâm sử dụng
chưa kịp công bố chính thức bản cfw mới thì nó lại ra fw21,đag cook,tối nay có bản cfw#1 v21 :D

soc0la

her..her bản v21 tưởng dùng cho loại 8G,hjx.. ko biết verson mới này cải tiến thêm cái j nhỉ..hy vọng 1 ngày không xa là cảm ứng đa điểm =P~

Phoenix

FW mới chắc chỉ chỉnh sửa đôi chút chứ cũng không khác mấy đâu, đang down về test đây.

soc0la

FW mới chắc chỉ chỉnh sửa đôi chút chứ cũng không khác mấy đâu, đang down về test đây.

(ông bạn này cũng ở HN hả? chỗ nào thế?Cầu Giấy đây) cho mình hỏi, hack bằng jar, flast nhiều có ảnh hưởng nhiều đến máy ko thế ?

Phoenix

(ông bạn này cũng ở HN hả? chỗ nào thế?Cầu Giấy đây) cho mình hỏi, hack bằng jar, flast nhiều có ảnh hưởng nhiều đến máy ko thế ?

Uh, mình là thành viên PV từ ngày thành lập cơ, mỗi tội xa nhà ông bạn quá (tận Mai Động cơ).
Flash nhiều chẳng sao cả đâu, cũng như mình cài lại win trên con PC nhà mình ấy mà (lâu lâu mà máy chạy chậm là flash lại cho ngon lành). Hồi xưa xài PPC suốt ngày up Rom cũng chưa die phát nào... =))

xelibri

Thoải mái đi, theo tính toán khoa học thì up khoảng 1000 lần là máy hỏng đó =))=))=))

dduuoonngg88

các pro ơi mod fw c6 cho x6 RM 559 đi.mấy bác sài 5800 nhôn nhip lên ma x6 nay trầm quá.ít người sài con x6 sao ý.bác nào pro mau mau mod cho anh em sài #-o#-o#-o