• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NokiaBetaLabs Swype Pen Input v2.1.4435/2.1.4426 Beta Signed + Tiếng Việt [08-11-11]

JohnyNguyen

NokiaBetaLabs Swype Pen Input v2.1.4435/2.1.4426 Beta Signed + Tiếng Việt [08-11-11]

Bàn phím ảo Pro đã quá quen thuộc nên tớ ko giới thiệu lại nhiều,phiên bản mới released chủ yếu fix lỗi bản cũ,thêm hỗ trợ cho dòng S^4 thôi,nhưng cái quan trọng nhất đó là Added Bộ Gõ Tiếng Việt ;;)

Change-log New Features in v2.1:
- Complete overhaul to the install / uninstall experience. Install to C:, SD Card, Mass Memory, etc, without a problem. (We still recommend you install to C)
- Critical Settings crash has been fixed - Official Belle support.
- Thai and Vietnamese language support.
- Many small bug fixes to our Beta testers

Lưu ý : Xóa bỏ bản cũ trước khi cài bản mới này vào :D

Just Click here if u want to find more details

Chỉnh sửa cuối:

hieuna

cái này cần qt không bác johny. Mình thấy bên ds ghi là ứng dụng qt

wimax16vnn

v5 với màn hình có chìu ngang khá bé + cảm ứng ko nhạy nên dù có design bàn fím miniqwerty nào đi nữa thì khả năng type cũng rất kém.
nên dùng bàn fím T9 mặc định cho khỏi ứng chế , fím bấm to dễ thao tác , dù có lâu 1 tý :))

JohnyNguyen

cái này cần qt không bác johny. Mình thấy bên ds ghi là ứng dụng qt
Ko có cần Qui Tê đâu :p Ứng dụng bình thường mà :D
v5 với màn hình có chìu ngang khá bé + cảm ứng ko nhạy nên dù có design bàn fím miniqwerty nào đi nữa thì khả năng type cũng rất kém.
nên dùng bàn fím T9 mặc định cho khỏi ứng chế , fím bấm to dễ thao tác , dù có lâu 1 tý :))
Chỉ đc cái nguy hiểm hơn người :-< Ảnh bản cũ đây ...

JohnyNguyen

miniqwerty mà John :D
Thì tớ chỉ chụp ảnh bàn phím lúc đứng thôi,quên ko chụp ngang nên mới lấy ảnh bản cũ đó :p

Mà báo trước ae là tớ chưa bao giờ có chuyện nhấn Del thì bị out đâu nhé :-w Có chăng là do xung đột hay thế nào thôi chứ ko phải do app đâu ;)

ace_hp7

Active Member
h mình dùng cái dayhand input ,skin wp7 mặc dù chữ hơi bé nhưng nhạy,dùng swype thì pro hơn nhưng cảm ứng máy cùi, cào cào màn hình thấy xót wa X_X trong khi 40 cành 1 cái miếng dán :((

Chỉnh sửa cuối:

doantranhuy

share m cái dayhard vs skin wp7 đi.hướng dẫn m add skin lun.thakss!

share m cái dayhard vs skin wp7 đi.hướng dẫn m add skin lun.thakss!ma dayhard cài vào thẻ hay phone vậy b?

ace_hp7

Active Member

Dragon459

Manager
soft này là 1 trong những app tớ vọc đầu tiên lúc mới chơi V5 tuy nhiên tớ chỉ thích dạng qwerty full màn hình ngang thôi.màn hình đứng thì chỉ có bàn phím alpha là ok nhất.
phiên bản này lại rất đáng để thử vì bộ gõ tiếng việt.

rosica

johny anh hướng dẫn cách viết các kiểu đi :d em viết chữ vẫn thấy nó khó khó thế nào ý X_X

anhtuana12

vẫn bị out khi đánh tiếng việt ở chế độ ngôn ngữ việt
và khi đánh TV thì nó bị mất chữ rùi hiện, đánh hơi bị khó chịu.
con trỏ nhấp nháy nó hiển thị rộng ra :(
p/s: ai rảnh làm luôn cái skin HTC cho bản VN luôn :D

Chỉnh sửa cuối:

bigboo

mình xoá đi cài lại mà nó vẫn lưu nhưng từ mình lưu từ phiên bản cũ :(
có cách nào xoá sách những từ mình đã lưu để nó k hiện trong từ ngữ nữa k bạn?