• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NokiaBetaLabs Swype Pen Input v2.1.4435/2.1.4426 Beta Signed + Tiếng Việt [08-11-11]

JohnyNguyen

chính xác bản này có từ ngày 7/11 :

các bạn có thể theo dõi các bản update ở link trên...
Tớ có đưa link sang trang chủ của NokiaBetaLabs trên #1 từ hôm đầu lập topic ấy chứ :D Nhưng mà tớ để chữ màu trắng đó thôi :">
Cai bo go tieng Viet roi nhung lam sao de viet duoc tieng viet a ban?
Bạn cài bộ gõ tiếng việt rồi vào cài đặt của ứng dụng có mục chọn tiếng việt đó :D

Cố gắng chọn rồi viết tiếng việt nhá :">
bác jonny lên trial mod rồi à chúc mừng
CONGRATULATIONS TRIAL MOD
:D Merci bcp
Hờ giờ mới để ý :D. Chúc mừng bro!
Lên Mod có khác, ý thức hẳn. Ko để invisible nữa =))
:"> Merci bro so much :">
Lên là bị các sếp nhắc nhở ấy chứ có tự nguyện đâu :">

ace_hp7

Active Member
nhìn thấy cái trắng trắng rồi nhá,h bác post link mà để font trắng là ae có ý kiến đới :))

nikoabe

Thì tớ chỉ chụp ảnh bàn phím lúc đứng thôi,quên ko chụp ngang nên mới lấy ảnh bản cũ đó :p

Mà báo trước ae là tớ chưa bao giờ có chuyện nhấn Del thì bị out đâu nhé :-w Có chăng là do xung đột hay thế nào thôi chứ ko phải do app đâu ;)
Nhấn Del bị out là do mình còn để ngôn ngữ viết của máy là tiếng việt, ai bị thì vào cài đặt ngôn ngữ viết của máy chỉnh lại thành Eng là ok ngay

jack_hunter97

Mình có bi lỗi gì đâu ngộ thật viết bình thường xóa bình thường mà lạ thật

bigboo

k ai tl mình àh? :(
có cách nào xóa những từ đã lưu trong bản cũ mà k phải format máy k?

hoaiphiung

v5 với màn hình có chìu ngang khá bé + cảm ứng ko nhạy nên dù có design bàn fím miniqwerty nào đi nữa thì khả năng type cũng rất kém.
nên dùng bàn fím T9 mặc định cho khỏi ứng chế , fím bấm to dễ thao tác , dù có lâu 1 tý :))

type dạng đứng bằng 1 ngón mới ngon..2 ngón hơi khó