• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NokiaBetaLabs Swype Pen Input v2.1.4435/2.1.4426 Beta Signed + Tiếng Việt [08-11-11]

ace_hp7

Active Member
cái này khó bấm quá ,rối rối thế nào đó
bạn thích bàn phím qwerty thì dùng Baidu Input hay Dayhand Input cho dễ ,cái này mấy máy điện trở vuốt chỉ làm trầy màn hình thui ,khó dùng lắm

max1397

Member
vote cho swype.dùng cái này thì tra từ tiếng việt trong VHDICT rất ok.còn cái baibu ko ok!!

phucdt3

Có ai có thể mod cho giao diện nó đẹp hơn không nhỉ? Mình thấy bản 2.4.1 trên 4rum minh rất đẹp mỗi tội không hỗ trợ tiếng việt. Chán!

hdgv

Chỉ mong có portrait cho x6, chờ lâu lắm rồi, toàn thất vọng!

ngoccd2

có ai mod được cái này chỉ mỗi tiếng việt không nhỉ, xài nhiều thứ tiếng quá vừa chậm vừa nặng máy.

bin_hansome

bực kinh .... Máy mình c5-03 cài vào cứ bấm nút xoá chữ hay nút dấu là nó out ra luôn . Rất bực . Có ai bị giống mình không :(( pro nào giúp với

anhtuana12

bực kinh .... Máy mình c5-03 cài vào cứ bấm nút xoá chữ hay nút dấu là nó out ra luôn . Rất bực . Có ai bị giống mình không :(( pro nào giúp với
bạn chuyển ngôn ngữ viết sang tiếng anh nhé